Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baina ya CUF na CHADEMA kipi CCM-B? - hoja ya matusi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Calipso, Apr 19, 2012.

  1. C

    Calipso JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Baada ya malumbano marefu na ya siku nyingi tena ikiwa ktk maeneo tofauti na mada ya hapo juu ama ktk thread nyengine ambazo hazihusiani na kadhia hiyo,leo nimeona niweke thread maalum kwa kadhia hii baina ya Cuf na Chadema ipi ni CCM-B,ambapo humu hasa itakuwa ndio sehemu yake na kupeana point muhimu na matukio yalotokea nyuma baina ya vyama hivi..

    Muhimu ni kujenga hoja na kuweka ushahidi,hii itasaidia kuwaweka wazi wadau na kuweza kujadili kwa kina,lkn si hivo tu bali itavisaidia vyama hivi kuangalia wapi wamekosea..

    Matusi hayatojenga wala hayatosaidia na itakuwa ni mwisho wako wa kufikiri umefika hapo.

    Nataraji tukifanikisha mada hii,nitaleta thread nyengine kuonesha ushirikiano wa chadema na cuf ulivyokuwa na ulivyoyayuka ghafla na kilichotokea baada ya hapo lkn pia itaonesha umuhimu wa kuungana kwa vyama hivi pamoja na kuonesha maeneo ya TZ ambayo Cuf inakubalika na Chadema inakubalika na wana JF mtatoa mawazo yenu kwa vyama hivyo nini vifanye

    NAAMINI USHIRIKIANO WA VYAMA VYA UPINZANI NDIO UTAKAOWAONDOA CCM MADARAKANI. Jaribu kufikiri CCM imejipanga vipi na kila kitu kipo chini ya CCM NA MKUU M/KIJIJI KAELEZA KATIBA INAYOKUJA..

    LENGO 2015 CCM IWE BAIBAI HAPA NA ZNZ - UMIMI - UWEWE UWEKE PEMBENI.

    INAWEZEKANA IKAWA NIMEWEKA MADA MBILI KWA WAKATI MMOJA.

    UWANJA WAKO
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,107
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    Ulipofikiria kutukanwa ndio umejitukana tayari!!!!
    Andaa sabuni na dodoki, utayakoga matusi ile mbaya, kama unadhani onyo lako litasaidia subiri uone!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Wewe ulikua unaonaje?
     
  4. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Umeshajipima na kuipima mada yako ndio maana ukajua kuwa inastahili matusi. CHADEMA kuungana na CUF kwa faida ya nani?

    Na kama unazungumzia upinzani, mbona usivitaje na vyama vingine ambavyo mimi naamini ni vya upinzani zaidi ya CUF ambayo tayari imeolewa na CCM kule ZNZ?

    Mimi naona wewe ni mmoja wa wakina yakhe, sasa unaongea kwa manufaa ya CUF. CHADEMA haina haja ya kuungana na U-Maalim ili kufanikisha lengo. Sanasana kwa kufanya hivyo itawaudhi watu walio serious kwa kuwa tunaamini CUF ni watu wasiojua wanachofanya.

    Na haya maneno yako ya kuungana yanakuja baada ya kuona mafanikio ya CHADEMA kwa hiyo sasa umeshabaini kuwa mmekufa na unatafuta pa kuinukia. Uzini CCM 5200, CDM 269, CUF 217.

    Arumeru mmekimbia kabisa, sasa nani ana hamu ya kuungana na failure?
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anaona mkia wa mbwa kisha anauliza makalio yako wapi!
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    jenga hoja kwanza halafu ndo usikie mawazo ya wadau
     
  7. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Huyu Jamaa katokea wapi?
     
  8. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mie naona CCM-B ni chadema kwa sababu sera za chadema ni kujipimia kwa CCM. Pia ukichunguza vizuri mfumo mzima wa uongozi ndani ya chadema utaukuta ni mfumo endelevu wa CCM. Na mwisho naweza kusema Chadema ni CCM-B kwa kutizama hata viongozi wanaotoka CCM wanahamia CCM-B kwa kuwa wanajua kule ndiko kuliko pia mianya ya kuendelea kula mali za watanzania. hivi ndivyo nionavyo
     
  9. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wewe jamaa unatupotezea muna na hii thredi yako ya ki**** hivi unajua kwanini CUF iliitwa CCM-B au umekurupuka?
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Unaposema ushirikiano wa vyama vya upinzani, unataka kumaanisha Tanzania kuna vyama vya upinzani zaidi ya kimoja??
     
  11. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kila chama kina sera zake. Wakiungana itatumika sera ya nani? Suala la msingi sio kukiondoa CCM kwa "njia yoyote", bali ni kuhakikisha inakufa kifo cha kawaida kama dalili zinavyoanza kuonesha. Muungano unaopendekeza ulifanyika Kenya, lakini yaliyotokea umeyaona. Waache wananchi wawe ndio chachu ya mageuzi, hata kama itakuwa hivyo baada ya kizazi kilichopo kuisha. Kumbuka ANC ilianzishwa mwaka 1912 na imefanikiwa kuikomboa Afrika ya Kusini baada ya miaka zaidi ya 80.

    Watu hawakichukii CCM ati kwa kuwa vyama vya upinzani ni vizuri sana; na wala hawakuipenda kwa kuwa ni nzuri sana. Itafika wakati Mungu atawainua watu wake wataiongoza nchi hii na neema zitawafikia watanzania wote kuanzia aliye chini mpaka wa juu. Namuomba Mungu asinichukue kabla ya kuiona siku hiyo; na hata akinichukua, wanangu na wajukuu wangu wataiona. Amina.
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kilie Chama kilichojiunga na CCM ni kipi? nadhani hicho ndio CCM B!
     
  13. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Viongozi wanaotimka kutoka ccm, wanaondoka kwa kuwa wanaona mwelekeo wa ccm ni mbovu na kule wanakoenda washaona mwelekeo mzuri, ni sawa umepanda gari linapelekwa pelekwa tu, dereva na konda hawaelewani, konda anamwambia dereva simamisha gari, yeye anakanyaga mafuta, abiria wanampigia kelele dereva hataki kuwasikiliza.
    Sasa kukitokea gari lenye Ustaharabu si abiria wote watatimkia kwenye hilo gari? Watabaki wale waliopanda bure, au wasio na nauli (hawa ni sawa na waliofirisika kimawazo kama Kingunge)
    Wenye pesa zao watapanda gari jingine ambalo litawafikisha kule waendako (hawa ndio wenye mtaji wa kisiasa kama Millya)

     
  14. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Huyu nae katokea wapi?????????
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwenye kifungo cha fikra.
     
  16. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa maoni yangu cdm ndio haswaa ccm b, vipo viashiria vingi vinavyo thibitisha cdm ni ccmb, naanza na mambo madogo uwepo wa shibuda, na mahusiano ya lowassa. Mtindo wakugawapesa ktk chaguzi. Kama igunga hiv karibuni kata ya vijibweni walimwaga pesa ili kuikomoa cuf ambayo ndio diwani aliekufa katoka chama hicho cha cuf . Sehemu kama hiyo unajua fika diwani ni cuf wa upinzani. Kusimamisha mgombea kwa cdm nikusaidia ccm kushinda kushinda nandio ilivyotokea mgombea wa ccm kushinda
     
  17. g

    gwavara Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    humu hapakufai kaka you are not a great thimker usitupotezee muda
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kati ya ANNA KILANGO NA ANNA ABDALA NI NANI MKE WA MALECHELA?

    UKISHAJIBU HILI UTAKUWA UMEPATA JIBU LA SWALI LAKO.

    ASUBUHI NJEMA.
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ccm b ni chama kilichofunga ndoa na ccm.
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni ngumu sana kisheria kuoa mke wa mtu
     
Loading...