Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bahati . . . . .!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jul 13, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Hili ni neno la kiswahili lakini sijui hasa linalenga kitu gani.Nilizaliwa nikalikuta linatumika nasikia watu wanasema,"aaah jamaa amepata bahati ya kupata mke mwenye tabia njema" au unasikia "aaah yule dada amepata bahati ya kupata kazi kwenye ile kampuni".Jamani naombeni walau kidogo mnisaidie,Bahati ni nini?Ni kitu gani?Inatokeaje?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Bahati ni mimi na wewe!
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Fafanua bana mimi na wewe kiaje?Mi naamini unanistahili na mimi nakustahili.Tunatoshana,sijakosea kukupenda usingekua wangu tusingekua pamoja.There is billions of ladies out there,but nimekuchagua wewe kwa sababu unanistahili.In short nilizaliwa kwaajili yako nawe kwaajili yangu TU,bahati inakujaje na ni nini?
     
  4. m

    mhondo JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni kitu ambacho kimetokea au umepata bila kutarajia. Ndiyo maana wanasema bahati nzuri au bahati mbaya.
     
  5. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    luck. sometimes we have people in our lives who are very good, these are rare we didn't do anything to deserve them, e.g. I once gave my friend my money to keep in his a/c bcoz i hadnt open mine yet. he didnt run away with it and gave it back to me after a few weeks (true story). i consider myself lucky since I met him bcoz he liked my ringtone and our friendship grew from there. i didn't know back then (2007) we would end up as best buds and I know some people are really sh1tty, so to find a friend as good him is a rarity and considered luck.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Kitu kuja bila kutarajia mi kwa ufaham wangu ni kuwa,jambo au kitu hicho ni chako,kinakustahili,ni taarifa tu ulikosa.Hii ndo Bahati kweli?
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Waooh; l love those words, we deserve each other!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Baby braza hii twisheni ya kuimbisha lazma mwaka huu tupige cha ubwabwa. Kaunga hachomoki aisee, swaggzzzzz
     
  9. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Luck is any things which come after success, achievement, accomplishment, triump,victory, conguest, winner and sensation
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Yes darling . . . . . . . . . . . . .!!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Usijali,nitakukabidhi unitafutie michango ya akina mama!!
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Mh!Unanichanganya sana . . .!!
     
  13. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Eiyer ma lito bro kwanza nisalimie manake siku nyingi hujanisalimia.
    bahati ni kile kitu ambacho unakipata pasi kutegemea na wala hakaikuwa haki yako hata kidogo ila tu Mungu amependa kukupa wewe na mara nyingi sana hii huambatana na mrejesho yaani Mungu huangalia kama hutakitumia kama alivyokusudia basi antakichukua pasi wewe kujua.

    mfano mimi katika maisha nilipata bahati ya kupata watoto. kwanini kwangu mimi nasema ni bahati? kasababu sijawah hata siku moja kumuomba Mungu anipe mtoto. wala mimi na mume wangu hatukuwah kukaa na kupanga kwamba sasa hapa tunataka mtoto it happen just like that na tukakubali kwa furaha watoto tuliopewa. ni jukumu letu kuwalea vzuri ili wawe baraka kwa familia, kanisa hata taifa kwa ujumla. kwakulijua hilo huwa namwomba sana Mungu kusudi lake litimie ndani ya wanangu na namshukuru kwa watoto aliotupa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hivi bahati na 'neema ya Mungu' ni the same thing? gfsonwin

    Success is when preparation meets opportunities. I don't believe in lucky, I believe in the Grace of God and preparation.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh......niko tuisheni hapa wandugu

    endeleeni kukamua haya mashule kwani nahisi mwisho wa lecture hii kifutatacho ni quiz

    bahati bahati......i really dunna what it is but I know it exist
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    King'asti neema ya Mungu ni kitu ambacho Mungu anakupa pasi hata justaili kukipewa na mara nyingi waswahili hulichanganya na bahati. ila kwangu mimi huwa najua hii ni neema na nikiileta kiswahili naiita ni bahati.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Gfsonwin 'haki' ya mtu ni ipi, ili tujue kisicho haki ni kipi? Uzazi ni majaliwa ya Mungu na pia ni mpango wake pia!
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh King'asti!

    Ila mwisho wa siku Kaunga anajua pa kujitakasa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hee, miwivu hiyo. Mbona nyie hamuishi sijui kufyonzana na gfsonwin hatuingilii? LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...