Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bahati sibu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by massai, Jan 31, 2012.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzumgu mmoja alishiriki bahati na sibu ambayo mshindi wa kwanza anapata kiasi dola milion 1oo baada ya kushiriki akapigiwa cm na hiyo kampuni inayoendesha huo mchezo kua yeye ndiye mshindi wa kwanza .Kwa furaha aliyokua nayo akaona hata nyumba anayoishi haina hadhi ya yeye kuendelea kuish kwani tayari yeye ni milionea na anatakiwa aishi kwenye jumba la kisasa .Basi akaona hata kuibomoa ni kupoteza muda. Basi akaamua kuichoma moto. Baadaye akapigiwa cm akaambiwa mshindi si yeye ni mwingine ila majina yalifanana.
     
  2. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    rekebisha kichwa cha habari basi wewe massai
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaaa!! Imekula kwake hiyo. Angetakiwa afikiri kabla ya kutenda
     
  4. N

    Ninliy Senior Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh!alikuwa akachukue kwanza ndipo aamue vyengine!
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Aa..UNDO
     
Loading...