Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bahati nasibu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAKA A TAIFA, Jun 2, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama mwenye dowans ,meremeta.kagoda,tangold,ricmond,hawajulikani nadhani hata kujivua gamba ni haina maana.kama kaiba ,mfano epa unamwambia rudisha pesa mapema hutashitakiwa na inakuwa hivyo.inasikitisha wananchi wanaozunguka hifadhi za taifa mfano akikutwa anawinda /ameua swala kwa maana ya kupata kitoweo anashitakiwa kwa kukutwa na nyara za serikali na hukumu haicheleweshwi.hapa kuna usawa.tafakari chukua hatua
     
Loading...