Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bahati nasibu kwa njia ya simu......ukweli uko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpasuajipu, Jan 17, 2011.

  1. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndg wanajamvi,
    nimekuwa nikifuatilia sana baadhi ya matangazo na bahati nasibu zinazotangazwa na wenye mitandao ya simu kama VODA, ZANTEL ,TIGO NA SASA AIRTEL.

    mfano Zantel walikuwa wanatangaza bahati nasibu ya HAMIS MA SMS ya takribani milioni 15.
    utasikia wanatangaza washindi lakini mie sijawahi kumshuhudia au hata kusikia rafiki yangu wa karibu kashinda hizo zawadi.

    kwa wale wanaojua ukweli hebu tuambieni hizi bahati nasibu ni kweli au ndio njia nyingine ya kulipia DOWANS?:coffee:

    Napenda kuwasilisha.
     
  2. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mi binafsi huwa naona kama usanii flani hivi
     
  3. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Sawa sawa na DESI. At the end of the day, uwezekano wa wewe kupoteza hela yako ni asilimia 99.99.
     
  4. Hapam

    Hapam New Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli hii kitu ipo coz nimemshuhudia staff mwenzangu akiibuka na gari ya Hyundai la Vodacom!
     
  5. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna hiyo kitu!
    Uongo ni 99.97%.
    Jamaa yangu huko alinambia namna alivyo shiriki Jikoki balaa tupu.
    Mshindi alitangazwa nje ya muda uliopangwa...mbaya zaid alipoenda kulalamika akapewa Blackbery ina uzwa abt 6 hundred thousand Tz /-....wakaona atakua soo wakamwita na kumwambia ulishinda simu...jamaa akazidi kushangaa iweje awe ameshinda hizo zawadi ndogo ndogo zilizopirz muda wake!
    Akaamua kuichikua...hata hivyo alipewa aweke signature kua amepokea. Jamaa hakuweka...wakt akicheza alitumia 4m. Akanambia anampango wakuwashitaki mahakamn...hadi sasa sijui amefikia wapi?
    Inatia huruma na mashaka kweli hayo mamichezo yenu!
     
Loading...