Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bahasha yafunguliwa.kama ulihusika ungelifanya aje??...sio ya the hague..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fundiaminy, Jul 20, 2009.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Basi baada ya mazishi ya msichana mmoja mrembo sana hapa mtaani,mc alitangaza kuwa bibie kabla aage alitoa bahasha ambayo ingesomwa wakati wa mazishi.basi ilibidi aifungue ile bahasha na kilichokuwa ndani wakuu msishangae.ni majina 25 ya vijana ambao waliwahi kufanya mapenzi na marehemu na kwa bahati nzuri ama mbaya ni ukimwi uliommaliza.je,kama jina lako lingekuepo cku hiyo ungelifanyaje???
     
  2. Amosam

    Amosam Senior Member

    #2
    Jul 21, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ningeeenda kupima, no way out!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nisingeenda kupima...ningechukulia poa tu kwani nini
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hakuna mwenye busara yeyote anayeweza soma hiyo bahasha ya mambo ya ki-ngono msibani.... labda wawe vichaa!!! kimila tumezoea kumsetiri marehemu hata kama alikufa kwa kufumaniwa au alikuwa jambazi!!
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    hii imekaa kijoke-joke, ingepelekwa huko kwenye utani. marehemu bana hata akiwa mtu mbaya tunamremba kwa maneno mazuri kama "marehemu alikua mtu mwema...", "marehemu ameacha pengo lisilozibika....." etc
     
  6. W

    WONDERWOMAN Member

    #6
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ningetulia na baada ya hapo ni usawa wa kupima,na kusubiri matokeo
    UKIPANDA MBEGU USIZOZIJUWA ,UTAVUNA MAVUNO USIYOYATARAJIA
     
  7. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  8. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole sana Fundiaminy tumepokea ujumbe wako kwa masikitiko makubwa kusikia Mtanzania mwezetu umeliva jinamizi la ukimwi baada ya kufanya mapenzi na huyo Marehemu , ningekuomba usiendele kufanya mambukizo kwa wengine kwani hayo sio madili ya Mtanzania.
     
Loading...