Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bahalul mwenye hekima 2

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KABAVAKO, Jul 7, 2012.

  1. KABAVAKO

    KABAVAKO JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BAHLUL NA CHAKULA CHA KHALIFA
    Siku moja Harun al-Rashid alimpelekea Bahlul sinia iliyojaa kwa vyakula mbalimbali. Mfanyakazi alipomwakilishia Bahlul vyakula hivyo, alimwambia: "Hivi ni vyakula makhususi vya Khalifa na amekutumia wewe uvile."

    Bahlul alimtupia mbwa aliyekuwa ameketi karibu, vyakula vyote alivyoletewa.

    Alipoyaona hayo, mfanyakazi wa Harun al-Rashid alighadhabika mno na kusema kuwa hiyo ilikuwa ni kumvunjia heshima Khalifa na angalimjulisha hivyo.

    Hapo Bahlul alimjibu: "Wewe kaa kimya! Iwapo na mbwa atafahamu kuwa vyakula hivyo vinatoka kwa Khalifa, naye pia ataacha kuvila!

    Fundisho: Inatupasa kukatalia zawadi kutoka kwa waonevu na wadhalimu ili visituathiri sisi kutotimiza wajibu wetu wa ukweli na haki.
     
  2. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ahksante kabavako kwa hadithi yako yenye hekima na busara tele mungu akuzidishie maarifa
     
  3. KABAVAKO

    KABAVAKO JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shukrani ndugu yangu kwa kuutambua mchango wangu, hii inanipa nguvu zaidi ili niandike thread nyingi zaidi.
     
Loading...