Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bagbo should go by any means

Discussion in 'International Forum' started by JUAN MANUEL, Jan 8, 2011.

  1. JUAN MANUEL

    JUAN MANUEL JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi kuna haja gani ya kuendelea kuwalea viongozi,wasio wahadirifu,wanao n'gan'gania madaraka,
    Mwai kibaki alishindwa akakataa kuachia madaraka,watu wahadirifu wakaweka muhafaka,mambo yakaisha,Mugabe ndio kabisa anataka afie madarakani,

    Bagbo nae yaleyale,suluhisho la madudu kama haya,ni kuyatoa kwa nguvu tu,maana bila hivyo viongozi wa africa,wanazifanya serikali kama ofisi zao binafsi,

    Lolilopo ni AU,kutayarisha special force unit,ili iwe inadili na viongozi watukutu kama hawa,imefika wakati nasi waafrika tukajijengea utamaduni wa kuwajibishana.

    Milosovic kule ulaya,alifuatwa mpaka ikulu kwake akachomolewa,na kufikishwa mahakani,kilichompata kila mtu anajua.Kiongozi akiwa diktteta,tusisubiri mpaka wananchi wapoteze maisha yao,AU ikilizika itoe go ahead jeshi liingie limchomoe tu.Tanzania ina historia hiyo,WAGANDA hawatasahau tulivyo mchomoa IDD AMIN.AU iombe msaada hata umoja wamataifa,USA ILI kikosi maalum kitayarishwe,ombeni msaada hata kutoka SPETSNAZ,MOSSAD,KGB au hata CIA.Jesus christ haya madudu ya viongozi wa afrika yataisha lini
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anza na JK kwa sababu charity begins at home
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakika, charity begins @ hm.
     
  4. w

    wilson0073 New Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Bagbo has never been interested in democracy,to him and his cronies it means continuation of power.
    It is high time for africa to do something.
     
Loading...