Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bagamoyo and Mtwara/Lindi major Port constraction project LINI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hute, Mar 17, 2012.

  1. H

    Hute JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,516
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    JAMANI, WATZ TUNAPIA TU MIAYO...wenzetu wa kenya wanatupiga bao hivihivi kwa kujenga bandari moja matata sana kule Lamu, wanajenga barabara nzuri, wamejenga ma bypass na ma flyover kibao ya kutisha....na kutengeneza vivutio zaidi vya uwekezaji nchini kwao...sisi tunafanya nin jamani?....nilishawahi kusikia kuna mradi mkubwa sana wa bandari pale Bagamoyo, bandari kubwaaaa, pia kule Lindi kuna kina kirefu ambacho kama tukijenga bandari nzuri, na tukawa na barabara nzuri kuunganisha na dsm, Songea etc, tutakuwa na soko zuri kwa wamalawi, mozembique, Zambia hata Zimbabwe etc, na huku juu tukiwa juu kwenye bandari ya Bagamoyo na dar kuhudumia uganda, rwanda, burundi,zambia na congo. inavyoonekana sasa, kama ile ya Lamu itakuwa bora zaidi, basi hata congo, rwanda, burundi na zambia mizigo yao wanaweza kuanza kupitishia kenya kwasababu itakuwa ina offload mizigo faster than tz...viongozi wetu akili wameazimisha?.....natamani ningekuwa rais...
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,516
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    yap, asante kuihamishia huku.
     
  3. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mulie tu, mbona bandari tumeshajenga matumboni mwetu, au hamtuoni tulivyojazia? kama mngependa tuziamishie sehemu husika njoo mpasue haya matumbo.
     
  4. M

    MamG Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Viongozi wabovu ila mi naona na wananchi ndo wakulamiwa zaidi tumekubali kudamganywa.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Constraction ??????
     
  6. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumebarikiwa kuongea
     
  7. H

    Hute JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,516
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    ni construction....umeridhika? watu tuna kazi nyingi, unafikiri watu muda wote tunawaza kurekebisha spelling? pusiiii
     
  8. H

    Hute JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,516
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    yap, tumebarikiwa kuongea na kutoa mawazo, kuandika ma research etc...ila kuvitendea kazi ndo ndoto..vyote vinaishia kwenye maandishi/makablasha.
     
  9. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    sasa na nyie mkiendelea manake mtatupa shida yaani tuanze kuandika upya kamusi isiyo na maneno kama masikini, fukara, kihiyo, mzembe, mchumia tumbo,boya, *****, vihela, kuukuu,ukurutu, n.k
     
Loading...