Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baf ya st john na baf ya mzumbe ipi kali?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mchafukobe, Sep 26, 2012.

  1. mchafukobe

    mchafukobe JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 371
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    yeyote mwenye uelewa naombeni msaada
     
  2. M

    MTITIMA Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh daah kweli tutafika jamani et ipi kali
    Unataka uombe uamisho?
     
  3. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nini sababu yako kujua ipi kali? Kwangu zote kali.
     
  4. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,863
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Zote BAF
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kasome mzumbe atleast.
     
  6. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    1.5 kb
     
  7. Ras Kisuse

    Ras Kisuse JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zote kali coz vyote ni vyuo vinatambulika na Gvt
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mi nilidhani bafu la kuogea nilitegemea kun picha
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Kivipi sasa???

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  10. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,144
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Hakuna BAF kali kati ya hizo,isipokuwa aliyesoma popote kati ya hivyo vyuo ndiyo anaweza kuwa mkali au la kutegemeana na uelewa wake na bidii yake katika masomo.Not everything can be generalized.Ubora wa elimu siyo chuo,ni bidii ya mtu as an individual ktk kuelewa mambo hasa katika ulimwengu huu ambapo resources ni nyingi na zinapatikana kirahisi.If you can read ,you can learn anything.
     
  11. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    zote butu
     
  12. K

    Kokolo JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ni sawa na kulinganisha MBA YA UD (st John) na HARVAD (Mzumbe)



     
  13. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Badala ya kusoma unaulizia ukali wa vyuo ndio maana kukwa na zaidi ya kimoja, kila chuo ni kizuri kwa chenyewe na hata wsomi wake wanatakiwa watambulishwe hivyo.
     
  14. l

    lito saint Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha! ha! ha! kaka umeua
     
  15. M

    Mpendawali Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenena mkuu
     
  16. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nenda kasome BACHELOR OF COOKING AND DECORATION NDO ITAKUFAA!..
     
  17. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aqua, u ar da best, i always admire your advice. One's competence is determined by one's effort.
     
  18. SPY-NOTORIOUS

    SPY-NOTORIOUS Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ok..of coz baf ya mzumbe ni balaa japo zote zitafanania the most noticeable is that of mu,,vyuo vingi vinaiga lakini havitoi baf vinaishia sub baf....eeeebwana real baf ni mzumbee nadhani umenipata im a graduate there on same coz ua asking 4
     
  19. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,077
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    sasa kama uligraduete mu,nani kwambia kua we ni mkali zaidi ya wote waliograduete st.jonh? Ficha ujinga basi
     
  20. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    weh acha ubishi wako..baf ya mzumbe iko vizur mimi mwenyewe nimemaliza pale mwaka jana na sasa nafanya kazi wizara ya fedha!!!
     
Loading...