Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baed vs bed

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by josewatano, Feb 2, 2012.

  1. j

    josewatano Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    kuuliza si ujinga eti wadau hivi mtu mwenye shahada ya BAED anatofauti gani na yule mwenye shahada ya BED kwani naona wote wamesomea tLUUM moja msada pls
     
  2. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wote hao ni Mangwini, Nenda kaangalie muhtasari wa chuo kikuu(UDSM) uone tofauti ya masomo yaliyomo kwenye hizo shahada.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wote maticha hao.
     
  4. P

    Ptz JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wote ni walimu lakini tofauti zao ni BAED ni Bacherol of Arts with Education mwalimu mwenye BAED huwa amesomea masomo ya general education machache na masomo ya kufundishia "teaching subject" zaidi ya moja mfano English na kiswahili wakati mwalimu mwenye BED "Bacherol of Education" husomea masomo ya general education(philosophy of education, psychology, nutrition na mengineyo mengi) mengi kuliko mwenye BAED na somo la kufundishia moja tu na walimu hao ni mahususi sana kwa ajiri ya kuwa wakufunzi wa vyuo na maadminstrater wa elimu, kwa uhakika zaidi hembu angalia ajira zilizotoka folder la walimu wenye shahada walopelekwa vyuo vya ualimu utakuta sifa mojawapo ni kuwa wana BED! Mfano utakuta kaandikiwa BED kiswahili ina maana kasomea general education kwa sana somo la kufundishia moja tu la kiswahili Lakini BAED ni mahususi kwa walimu kwenda Sekondari ingawa hata wenye BED wanapelekwa sekondari kwa sababu tu kuwa vyuo ni vichache kuliko wanaohitimu BED na ndo maana kwa mwaka huu wameajiriwa vyuoni wakufunzi wenye BED kama 50 hivi na wengine wamepangwa sekondari
     
  5. Z

    Zechie Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wote maticha walikimbia shule zawagumu!Hawana lolote kutwa wanabishana nani zaidi!
     
  6. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    walimu hao..ila mmoja mwalimu zaidi.
     
  7. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    za wagumu ni zpi mkuu? Zile za kupasua kichwa badala ya mguu au?? Acha academic arrogance!!
     
  8. MAKULILO

    MAKULILO Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mkuu Ptz,

    Umemaliza kila kitu, umetoa maelezo ya kina na ya kitaaluma kuonesha utofauti uliopo kati ya BAED na BED.

    MAKULILO
     
  9. P

    Ptz JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu!
     
Loading...