Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAE SYSTEM wakubali kurudisha "vijsent" vyetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Sep 9, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hatimae kampuni ya BAE SYSTEM ambayo iliiuzia tanzania rada imekubali kuilipa tanzania chenji moja kwa moja bila masharti,,,,,,,,,
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kweliiiiiiiiii au wanatuzuga tu
     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Source plse
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sosi ni bbc swahili,,,taarifa ya habari ya saa11 jion ya leo
    <br />
    <br />
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tusubiri muda utakapowadia
    <br />
    <br />
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    AnOther mtaji wa kisiasa kwa Mr membe,naibu spika na wajumbe wake
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Kampuni ya vifaa vya ulinzi ya BAE ya uingereza imekubali kulipa serikali ya Tanzania moja kwa moja kiasi cha 47 USD million kufidia malipo ya ziada ya ununuzi tata wa rada.SWALI..je zitarudi katika akaunti gani?isije ikawa kama EPA,bora wawalipe wastaafu wa EAC wanaodai toka 1977
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,067
    Likes Received: 6,743
    Trophy Points: 280
    Na huyu aliefanya monkey bussines nae akubali ajivue gamba!afa akanyee debe kama kaka lyumba
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unless awe hana uswaiba na mwenyekiti wa CHAMA!!!!!
    <br />
    <br />
     
Loading...