Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Badra Masuod PR Manager wa Tanesco bure kabisa hafai kushika Cheo alichonacho.........

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzee wa njaa, May 7, 2012.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jana katika taarifa ya habari TBC 1 alikuwa akihojiwa na Mtangazaji Asha Haji kuhusu suluhu ya tatizo la Umeme Mkoa wa Ruvuma hususani Songea.

    Katika maswali MATANO aliyoulizwa kashindwa kujibu maswali yote na cha kushangaza yule mtangazaji alikuwa ana mlea badala ya kung'anganiza alijbu alichoulizwa akawa ana muacha yule bibie akitambaa na uongo wake.

    Mfano: Mtu akuulize umezaliwa lini? Matokeo yake wewe ujibu JANA UMEKULA MATEMBELE. Ndicho alichokuwa anafanya bibie Badra Masoud.

    Ushauri wa bure kwa Tanesco:
    Tafuteni PR Manager ambaye ni Injinia wa Umeme na sio Badra tena yeye amesha prove Failure.

    Kwa hali inavyoendelea watanzania tutakuja fanyiwa operesheni kwenye uwanja wa mpira kutokana na ukosefu wa umeme..................JK unatuua chimba makaburi tujizike wenyewe.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    hata mimi nilimshangaa anaulizwa tanesco inadaiwa na wenye mitambo?yeye anasema habari za mtwara,vipuri,grid ya taifa
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kuna kitu sijaelewa jamani. Kwani Badra Masoud ni Meneja au Remote ya Meneja?
    Sorry, I'm so confused!
     
  4. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukishakuwa na kiongozi nazi lazima wanaokusaidia ni makorona kabisa, tufanyeni review ya uongozi mzima wa nchi ndo mtajua kama Badra is right with the position. M4C will teach them the lesson
     
  5. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hana upeo mzuri wa matumizi ya umeme na semina amabzo kashatumikia ni zile za kijiweni kijiweni tuu. kakma hajui kuelezea matatitizo ya umemem kule songea ambayo hata kilaza anyajua , basi huyo tena ni mzigo kwa serikali ya kileo.
     
  6. Josephine

    Josephine Verified User

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nilishtushwa sana,japo siku nyingi nilisha jiuliza nafasi ile anaitumikia vipi.
     
  7. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Nafasi zingine zina mahusiano na nguo anazovaa mhusika! Iga ufe!
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata mimi nilimsikia nikashangaa! Meneja wa TANESCO Songea alihojiwa kwanza akasema wana ukata wa fedha za kununulia mafuta lakini Badra anasema sijui mtambo wa ABC umahitaji vipuri mara mtambo utatoka Mtwara kabla sijasikia vizuri mara oooooh Songea inaunganishwa kwenye gridi ya taifa. Sijakaa sawa anasema tunajenga 132 KV toka makambako. Mara ooooo mtambo mmoja alioahidi Rais Jakaya Kikwete ndio unafanya kazi. Swali lilikuwa rahisi kwamba Wananchi wa Songea watapata lini umeme baada ya kutoupata hadi wakaandamana. Majibu yakawa hayo hapo juu.
     
  9. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Despite of all the incompetencies she might be having, I think we are wrong somewhere! Maana unapokuwa afisa uhusiano au habari kuna details ambazo huwezi kuzisema maana u r nt in the position to do so! Tujiulize, does she sit in the board? Is she one of management team? Maana kimsingi tumezidi kujadili watu humu
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata mimi nilimsikia nikashangaa! Meneja wa TANESCO Songea alihojiwa kwanza akasema wana ukata wa fedha za kununulia mafuta lakini Badra anasema sijui mtambo wa ABC umahitaji vipuri mara mtambo utatoka Mtwara kabla sijasikia vizuri mara oooooh Songea inaunganishwa kwenye gridi ya taifa. Sijakaa sawa anasema tunajenga 132 KV toka makambako. Mara ooooo mtambo mmoja alioahidi Rais Jakaya Kikwete ndio unafanya kazi. Swali lilikuwa rahisi kwamba Wananchi wa Songea watapata lini umeme baada ya kutoupata hadi wakaandamana. Majibu yakawa hayo hapo juu.
     
  11. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lets be honest, yupi wakulaumiwa hapo, Masoud au huyo Meneja wa mkoa?
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu nilichokisoma pale ni kwamba TANESCO wana ukata na tatizo lilikuwa ni mafuta. Badra pia alisema mafuta yamepatikana na yanapakuliwa.
     
  13. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Absolutely right Mr. Kimbunga hao ndio ma PR wa shirika kubwa kama la Tanesco yaani rushwa pale aibu hata kwenye ajira.

    Kwa hali inavyoendelea watanzania tutakuja fanyiwa operesheni kwenye uwanja wa mpira kutokana na ukosefu wa umeme..................JK unatuua chimba makaburi tujizike wenyewe.
     
  14. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 925
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 180
    Kukusaidia tu ni kwamba interview ya aina ile si ya kushtukizwa, ni ambayo unafahamishwa well in advance, in fact zaidi hata ya wiki moja. Kwa maana hiyo una uwezo wa kuwasiliana na atakayekuhoji ili kujua nini kitajadiliwa na wewe pia unakuwa na muda wa kufanya utafiti.
    Tatizo lake huyu ni lile lile linalotuumbua Watanzania siku zote ambalo ni uvivu wa kujituma badala yake tunataka mambo rahisi rahisi.
    Kwa kifupi Badra is a hopeless public relations manager, huwezi kumtetea unless na wewe hujui PR inahitaji nini.
     
  15. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    FYI Badra ndiye msemaji wa Tanesco kwa nafasi yake. She should be knowlegable and dynamic! Nafasi za kupeana ndio tatizo lake. Hata hivyo zngeonyesha upeo wake pale anapoulizwa maswali technical kuwa asingeweza kujibu in details kwa vile yeyesi mtaalamu, kinyume chake anajibu tofauti na anavyoulizwa, hapo unaonyesha umbumbumbu! Yes, watu wakifanya ndio sio sio lazima wajadiliwe.
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kaka haya mashirika huwa watu wanapewa tu mashavu, utakuta mtu ni msemaji wa shirika lakini wao watamuita "Meneja msemaji" ili tu atafune mshahara wa ngazi ya umeneja
     
  17. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,294
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Huyu dada kawekwa pale anachojua yeye ni kuaandaa documentaries za "tanesco inaangaza maisha yako"wakati wanagawa giza,ila ameonyesha kuwa papokwapapo ni msumali wa moto kwake,anaulizwa songea watarajie lini kupata umeme anajibu mpango wa kujenga grid ya taifa kutoka makambako utakamilika punde!!!!! Na yule mtangazaji aliamua tu kukatisha mahojiano baada ya kuona kichefuchefu kinazidi....ajira za kupeana bar hizi!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...