Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Badra masoud akwepa swali kuhusu umeme songea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amina Thomas, May 6, 2012.

  1. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nilikua naangalia taarifa ya habari ya tbc. nimekuta wanamhoji Badra Masoud kuhusu tatizo la umeme songe ambalo limesababisha kufanyika kwa maandamano makubwa jana. akaulizwa je wananchi wa songea wategemee lini kupata umeme?

    Kama vile hajaelewa swali amejizungusha kwa maelezo marefu kiasi mtangazaji alionesha wazi kua anakereka. kama alikua hana jibu wala suluhisho alienda kufanya nini? yaani inakera sana.
     
  2. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Alienda kuuza sura!
     
  3. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mimi mwenyewe sikumuelewa anaulizwa lini anajikanyaga tu,waaachee songeandio hao wameshaliamsha kwa nguvu zote.
     
  4. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nilipigwa butwaa kwa yule mdada kutojibu lile swali aliloulizwa na mtangazaji! Kama siyo msanii tumwite nani?
     
  5. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mpaka apate shinikizo la damu? shirika lenyewe mnajua lina matatizo?
     
  6. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,621
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Vuvuzela la tanesco hilo
     
Loading...