Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado watu hawajajua moto wa NCCR

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Oct 13, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    tulijua watu watajichanganya sana.
    vyama vyote vikaa kuwaza upande wa mashariki mwa tanzania kama sehemu ya kuanzia harakati za mageuzi.lakini sisi tunaanzia magharibi.wakati nyinyi mnalala sisi tunawaangalia.hatimae tumeikamata kigoma,Ngara.sasa tunasonga kuja mashariki.tunaomba njia.mipango yetu ya kwanza ilikua samwel Ruhuza aka SAM ashinde jimbo la Ngara lakini Ntukamazina akachakachua.sasa hivi tunalenga kusini.kusini,sikia tunakuja sasa,2015 PATACHIMBIKA.roger.
     
  2. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wewe utagombea kanda gani?Hebu tuondolee pumba hapa....!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kheee kumbe wewe ndio mbatia enhee..
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    ayi.....ndo mnaamka....mliendaga wapi?...looooong time.....kumbe bado mpo..
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,214
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    Moto haujajulikana kwa sababu hakuna kitu kama hicho.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mwenyekiti wenu alishindwa na Iron Lady
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Duh, enzi zake ilianzia Kilimanjaro na Mara!! Ikafa kisha inafufukia Magharibi, itakufa kisha ifufukie kusini!! Huo nao ni mchakato!
     
  8. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Join Date : 13th October 2011

    Posts : 10
    Rep Power : 0

    Sikushangai sana ila nina swali kwako sana kuwa siku zote ulikuwa wapi? JF ndo umeisikia jana? Mbatia vipi mnamtoa lini madarakani maana nae amekuwa kama Lipumba2
    Karibu jamvini bwana mdogo soma rules usije ukaparamia mambo...
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Umesoma ulichoandika?
     
  10. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    kwenye huo moto na Mbatia yumo?
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Acha kufuka dogo, yaani tumetoka sasa hivi kukukaribisha mara umesharukia kuanzisha utumbo mtupu. Mimi nachukia sana member wapya wanaokuja na ID mbili mbili kwa lengo la kufuka mosho hapa jukwaani. Ningekuwa moderators nikikugundua tu naifuse ID yako mpya na kuakuabisha jukwaani kwa ujinga ulioufanya.
     
  12. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu tutasikia Mengi!!

    Haya mzee wewe tangaza moto wenzio wakujie na Fire extinguisher..
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kuna thread moja nimei-post hapa JF kwenye jukwaa la hoja mchanganyiko,nikasema wanachama wanaojiunga sasa hapa JF tena kwa kasi walioanza wakati wa uchaguzi wa Igunga na mpaka sasa wengi wao ni janga kwa hii forum na mbaya zaidi kwa Taifa..Na sababu zangu zakusema hivi moja ya sababu nyingi nilizonazo ni hoja zao nyepesi na zisizo na tija,nimepata misukosuko kuwa mimi ni mbinafsi napinga watu wasijiunge hapa JF...........Haya ona hoja ya huyu jamaa aliyejiunga mwezi wa kumi....
     
  14. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi bado mnaishi au mmeishiwa?
     
  15. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama unaota ndoto vile.............
     
  16. F

    Fabulous Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ana sera za mtaji hajui mambo yanabadilika.
     
  17. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    aliyejiunga mwezi wa kumi au aliyejiunga leo leo, ila watu kama hawa JF tunawamudu, walishakuja wenzie kama yeye kipindi cha uchaguzi mkuu lakini walijipukutua wenyewe
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Roger

    MTM
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    bange hizo....
     
  20. Ngadu

    Ngadu Senior Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupo mwankwetu!
     
Loading...