Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado unaamini mwanamke akitongoza ni malaya ?

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Nov 17, 2011.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nipe maoni yako wewe unaamini vipi ?
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hapana
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Bado naamini
     
  4. P

    Pitahx Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apana, mimi nimetangozwa na zaidi ya wanawake 4 na 2 walikua bikila.
     
  5. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    bikila?khaaa
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ina maana hizo sura zilizomo hapo zinahalalisha mwanamke kutongoza ama?
    kwamba wasitegemee kutongozwa kama wana sura zinazofanana na hizo ama?
     
  7. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inategemea na staili atakayokutongozea, we mwenyewe utamsoma tuu huyu ndiyo ama siyo?
    akili kum-kichwa kaka zangu!!
     
  8. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yeyote anayetongoza ni malaya, haijalishi ni Mwanamme au Mwanamke.
     
  9. m

    mamanzara JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 638
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Inategemea, kwani baadhi ya wanaume wanaotongoza pia ni malaya. Ila sijaelewa uhusiano wa picha za hao wanawake na mada.
     
  10. Purity Emmanuel

    Purity Emmanuel Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanamke kutongoza si umalaya na wala siamini hivyo......nachoamini mimi ni hiki mwanamke kutongoza ni kutokua na soni
    Japokua sijaelewa hiyo picha hapo ina uhusiano gani na mwanamke kutongoza
     
  11. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    kutongoza ni kutongoza hamna stail hapo
     
  12. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hakuna haja ya kujibu zaid, hii inatosha
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    inategemea
     
  14. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wadada kutongoza ni kawaida wengi wao awapendi kutongoza wanaume wenye maneno mengi.ukiwa smart boy mbona hayo mambo ya kawaida sana kutokewa na mabinti.
     
  15. d

    dr chris Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ina maana mr gozo tuseme hao wote wa 4 walivyo kutongoza ndio uliwakubalia na ku do nao wote mpaka uamin bikira ni wawili au kuna njia gani ulitumia mpaka uwajuwe? kama ni hvy huenda we mwenyewe malaya jifunnze kusema H.
     
Loading...