Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado tuwe na imani na TAKUKURU?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DOMA, Oct 23, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Katika uchaguzi wa uwt ccm imeonekana rushwa kutia fora, na vyombo vya habari vimejitahidi sana kuripoti huku gazeti la Nipashe la jana limelipoti vizuri na kwa undani, lakini takukuru wako kimya hv tuendelee kuwa na imani na takukuru? Kwa nini tusikose imani kama tbc tulivyokosa imani nayo? Basi kama imeshindwa kazi si bora ikafutwa, kuliko kuiendesha kwa gharama kubwa huku ikiwa haifanyi kazi.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Ulitaka TAKOKURU wamkamate bosi wao?, si walienda pale Dododma kuhakikisha bosi wao (S S) anashinda kwa kishundo?!
     
  3. M

    Masula Senior Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    serikali ya ccm ikubali kwambwa ni kinara wa rushwa.Chaguzi zake za ndani zimetawaliwa na rushwa ya njenje.Takukuru ipo,inaangalia na kushuhudia uchafu huo.Kwa kukaa kimya bila hatua kali kuchukuliwa ccm inajichimbia kaburi yenyewe.
     
  4. S

    Savannah JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Iundwe TAKUKURU huru mpya.
     
  5. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,913
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    TUKUKURU ipo chini ya nani ?
    Watanzania mnachotakiwa kupigania ni marekebisho ya mfumo, ie Katiba.
    Serikali, Bunge, na Mahakama visiingiline kwa namna yoyote.
    Na vyombo muhimu kama Tume ya uchaguzi, NAO, TAKUKURU, nk vijiendeshe kitaasisi.
     
  6. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JK mwenyewe amekubali kuwa rushwa ilikuwepo hajachukua hatua, sasa Hosea afanye nini wakati bosi ametoa big thumb
     
Loading...