Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado tunazisubiri Ripoti hizi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbopo, Jun 23, 2011.

  1. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa masaa, siku, na hatimaye miezi toka Mheshimiwa Reginald Mengi na baadae Mheshimiwa Harrison Mwakyembe walipotoa malalamiko dhidi ya mwenendo wa baadhi ya wafanyabiashara na wakubwa katika vyombo vyetu vya ulinzi na usalama kuhusika katika njama zilizosukwa za kuhakikisha kwamba wao wenyewe na/au familia zao, pamoja na wanasiasa kadhaa maarufu wanachafuliwa au kufupishwa maisha yao. Katika taarifa za awali wakati ule tuliarifiwa kwamba uchunguzi ulikuwa umeanza.

    Kwa sasa miezi kadhaa imeshapita na sisi raia tunasubiri kupata ripoti za uchunguzi huo ili kubaini kama kweli tuhuma hizo zina msingi au ni uzushi tu. Lakini swali la kujiuliza ni kwamba uchunguzi huu ni mgumu kiasi gani cha kuchukua muda wote huu? Basi angalau tupewe taarifa za awali wakati tunasubiri hizo ripoti za kina.  Ukimya huu unaondoa imani tuliyonayo kwa vyombo vyetu vya ulinzi na usalama ambavyo vina jukumu la kulinda raia na mali zao na vile vile kutekeleza matakwa ya kikatiba ya kuhakikisha kwamba haki ya uhai hainyang'anywi.
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hawana asili ya kuahidi then wakarudi . Ni wepesi wa kumkamata Mbowe na Mokiwa anaendelea kungoja wamkamate .Si wepesi wa maswala ya Watanzania hapana ila kwa CCM ni haraka .Je kuna posho kwenye vika vya uchuguzi ?
     
  3. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    Kwa bahati waliotoa malalamiko na waliolalamikiwa wote wanatoka familia moja na kama ilivyo kawaida kwa familia hiyo wameamua kuyamaliza kifisadi, yaani kimya kimya wasije wakaumbuana. Ole wako uwe unatoka nyumba ya jirani, hapo utaipatapata kwani intelijensia huko iko nje nje. Wapemba hutambuana kwa vilemba yahe !
     
  4. b

    banyimwa Senior Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana kuona kwamba nchi hii mafisadi wanafanya wanavyotaka bila hata kuchukuliwa hatua. Tunaelekea wapi?
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Aseee"""
    Kwa hiyo hawa jamaa ni wepesi sana kwenye kufanya yale amabyo hawajatumwa sio??/
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    miguu itaingia tumboni kaka.
    chapa lapa.kwani wewe ni mgeni tz?
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimekubali mzee kwamba itachukua muda lakini mimi na watanzania wenye mapenzi mema na utawala wa sheria tutaendelea kusubiri.
     
Loading...