Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado sjajua Rostam Aziz ni nani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chigwiye, Jan 20, 2011.

  1. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Majuzi tu alipokua akikanusha tuhuma za kwenda marekani kuweka sawa dili ya dowans,RA alisema yeye ni mzalendo na kwamba hivi karibuni alikuwa nchi kadhaa za uarabuni kushawishi wawekezaji kuwekeza TZ.Alienda kwa wadhifa upi? je kama mbunge tu au mpenda nchi.No! he must be giant somewhere in the government
     
  2. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poleeeeeeeeeee utamjua muda ukifika
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    mjue kwanza huyu
    uje kwa rostam ,,usiwe na haraka pole pole utamfahamu anaelekea mahakanyani
     
  4. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    He is a great thief. Mkuu wa Mafisadi, the five star fisadi
     
  5. mama yuva

    mama yuva Senior Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    We hujui ndiye anayetawala Tanzania nyuma ya mapazia? halafu usikute ana pasport ya canada, hawa watu siwaamini kabisa.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    sjajua Rostam Aziz ni nani
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    UKIANZA MAMBO YA PASSPORT UTAPATA SHIDA YA MAWAZO HUYU ANA PASIPOTI YA WAPI NIAMBIE NA URAIA WAKE
     
  7. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wengine waandishi wa habari huwa wanamwita mfanya biashara maarufu, hivi TRA hulipa shs ngapi kwa mwezi ili aitwe hiyo sifa. Labda tunaweza kusema, matatizo ya uchumi wa nchi yamesababishwa na usukaji wa mission zake.
     
Loading...