Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado siku saba dowans walipwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WJN, Feb 9, 2011.

  1. W

    WJN Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kwa mujibu wa vyombo vya habari vilivyotoka leo, hapa tusipokaa sawa huenda dowans wakalipwa hayo mabilion wiki ijayo.
     
  2. H

    Haika JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kukaa sawa ndio aje?
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Source please udaku no tafadhali.
     
  4. W

    WJN Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanzania daima ya leo. Imefail kuupload, ka vp itafute.
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nafikiri ilitakiwa tusimame sawa kupinga ulipwaji!
     
  6. m

    mzee wa inshu Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili la Dowans kulipwa si ajabu, kwani mangapi yamefanyika? watanzania ni wapole na wakarimu sana hawana tatizo hata kidogo na mtu ilimradi wapewe ahadi ya maisha bora.

    'Hata nchi ikiuzwa! hiyo kwao sio ishu limradi hawasikii mirio ya risasi(utulivu na amani)
    ''

    'Mungu ibariki nchi hii na watu wake'
     
  7. aye

    aye JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,775
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    watalipwa na watanzania tutasahau kwani ndo jadi yetu kupiga kelele na kusahau mangapi tuliyapigia kelele na tukasahau
     
  8. y

    ybest Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Issue ya DOWANS sasa imekuwa kama ngonjera, na mwisho wa siku watalipwa. Dili hapa ni kuanzisha tu na we kampuni yako, ili twende sawa.
     
Loading...