Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado siku 7, shekhe yahya vipi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by boma2000, Oct 24, 2010.

  1. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tangu mwanzoni mwa mwaka huu 2010 mtabiri 'maarufu' wa Bongo shekhe yahya hussein alisema si mara moja kuwa uchaguzi mwaka huu hautakuwepo na akaendelea kuweka mkazo kuwa hakuna uchaguzi na wanaobisha wataona kama utakuwepo, haya bado siku saba tu tuchague wabunge na raisi tunaemtaka ili aunde serikali, wanaoelekea zaidi kuupata ni JK na Dr Slaa, wengine wanaonekana wasindikizaji. sasa sijui shekhe Yahya ataficha wapi uso wake machoni mwa Watanzania
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Amepona ?
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    labda alimaanisha kwake yeye hakuna uchaguzi mwaka huu. Ina maana hataweza kuchagua
     
  4. m

    mbea Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa kamili msikilize leo saa 3:30 usiku chanel ten,amehaidi kuweka mambo hadharani.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Labda atakufa yeye.
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Kwanzalisema atakaeshindana na jeykey atakufa,huyu mzee ni bogas achana nae
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mambo gani hayo anataka kuweka hadharani?mwambie akamwekee jeykey na familia yake sio watanzani tunachohitaji kwa sasa ni ukombozi sio uchawi wake
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    umeonaeeeeeeh
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    I never watch this program. never ever!!
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama kuna umuhimu wa kumjadili mchawi na kauli zake kama wewe huna imani hizo..

    We mpotezee tu!
     
  11. M

    Mangi Meli Member

    #11
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumwombee huyu babu apumzike kwa amani, yoko fainali kama kombe la dunia, anatafuta pa kufia
     
  12. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kinachoshanagaza ni jinsi hakuna sheria za Kijamii zinazoweza kumuweka Mzee kama huyu...sehemu yake inayostahili!

    Amekuwa msubufu sana ...na wakati mwingine usumbufu wenyewe..wa kuhatarisha !!
     
  13. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu tupe taarifa kasemaje kama umeangalia hicho kipindi kasemaje babu wa mizimu???
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Okoeni mda jamani kuna mambo ya msingi ya kujadili
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hivi hajaenda kwa amani bado?
    si alisema kuwa sipokufa mtu atakufa yeye?
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,159
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    ecalpto
     
  17. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kalazwa jamani msamehenii mgonjwa...
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    naona katulia kama vile hayupo
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    He.... bado update wakuu
     
  20. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Leo ni jumatano bado siku 4 tu, tunasubiri mtu wa kufa ama mgombea ama shekhe yahya
     
Loading...