Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bado nipo nipo kwanza

Discussion in 'Jamii Photos' started by Smile, Jan 11, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kweli bado niponipo FA akukosea kusema aliye lala na bi haruri sikumoja kabla ya harusi nawala si bwana harusi bado mnanishauri harusi?????????.... bado nipo nipo
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Upo upo unatumikaje?
    OTIS
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Yeah, ukiambiwa mkware ndio huyo...tempted to touch!
     
  5. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Very good. Endelea kuwa upoupo tu. maana ukishanaswa na mmoja hutakuwa huru tena.....tutashindwa kukupata. hata mimi bado nipo nipo kidogo. ila huyo mkware ni noma. hata haogopi macho ya watu!!!
     
  6. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mashalah!!!!!!!!!big up man!!!
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    dunia ina mambo kweli wanaume vichaa
     
  8. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyo mdada kajisogeza karibu sana na bwana hrs,hata mimi ningemshika kumridhisha maana wanaume tumeumbwa na huruma na sio wachoyo tuna roho nzuri ya kutoa ushirikiano
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    poel pole ndio mwendongoja ngoja yaumiza matumbosubira yavuta kheri.BUT NEVER LATE IS BETA.
     
  10. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jana nilikuwa nasikiliza RFA segment ya bangua bongo. Kuna jamaa kila siku alikuwa anapigwa na mkewe. Wakati anapigwa alikuwa anapiga kelele na baadaye rafiki yake mmoja akawa anakuja kumsaidia mara asikiapo sauti ya kipigo. Siku moja jamaa aliyekuwa anapigwa na mkewe akamuomba ushauri yule rafiki yake ambaye huwa anamsaidia asiendelee kupigwa, Akamwambia "rafiki yangu nifanyeje na huyu mwanamke mbona amezidi kunionea?". Jamaa akamjibu "aah....we mteme tu aende kwao asiendelee kukuzingua". Jamaa akafuata ushauri wake akamwacha yule mwanamke. Baada ya mwezi kupita jamaa aliyeacha mke akapata kadi ya mwaliko wa harusi. Kufika kwenye harusi anakuta jamaa aliyemshauri amwache mke ndiye bwana harusi na yule mke aliyemwacha ndiye bibi harusi. Kama wewe ndio ungekuwa huyo jamaa aliyeacha mke ungefanya nini hapo ukumbini?.
    Sasa usikute huyo bwana harusi hapo kwenye hiyo picha tayari anamahusiano na huyo matron. Subiri siku mbili tatu mmoja kati ya hao wawili lazima azue zengwe kwenye hiyo ndoa. Wote hawajatulia hao...hahahaa
     
  11. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jana nilikuwa nasikiliza RFA sement ya bangua bongo. Kuna jamaa kila siku alikuwa anapigwa na mkewe. Wakati anapigwa alikuwa anapiga kelele na baadaye rafiki yake mmoja akawa anakuja kumsaidia mara asikiapo sauti ya kipigo. Siku moja jamaa aliyekuwa anapigwa na mkewe akamuomba ushauri yule rafiki yake ambaye huwa anamsaidia asiendelee kupigwa, Akamwambia "rafiki yangu nifanyeje na huyu mwanamke mbona amezidi kunionea?". Jamaa akamjibu "aah....we mteme tu aende kwao asiendelee kukuzingua". Jamaa akafuata ushauri wake akamwacha yule mwanamke. Baada ya mwezi kupita jamaa aliyeacha mke akapata kadi ya mwaliko wa harusi. Kufika kwenye harusi anakuta jamaa aliyemshauri amwache mke ndiye bwana harusi na yule mke aliyemwacha ndiye bibi harusi. Kama ni wewe ungefanya nini hapo ukumbini.
    Sasa usikute huyo bwana harusi hapo kwenye hiyo picha tayari anamahusiano na huyo matron. Subiri siku mbili tatu mmoja kati ya hao wawili lazima azue zengwe kwenye hiyo ndoa. Wote hawajatulia hao, we mwangalie hata huyo best man alivyo macho juuju...Usikute hata huyo matron anatomasatomasa ndude ya bwanaharusi kwa mbele akizani watu hawamuoni....hahahaa
     
  12. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Verry possible kuna siku niliambiwa nikasimamie harusi as mates, wakanitafutia na partner wa ukweli (wanaume wanne na wadada wanne) mkuu ilikuwa ni majaribu sana.... but... in process (IP)
     
  13. K

    Konya JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ikitokea bi mkubwa anaiona hiyo picha tena kwenye tukio kama hili...sijui itakuwaje!!
     
Loading...