Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bado ninaimani na JF

Discussion in 'Love Connect' started by luku_77, Sep 12, 2012.

  1. l

    luku_77 Senior Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari za leo wa jf ? anae tafuta hachoki bali hupumzika tu, leo naamua niendelee na zowezi la usaili

    umri wangu ni 35 jisia mme nina watoto 2. elimu ataijuwa badae, rangi yangu mweusi, nafanya kazi ambayo inakizi mahitaji ya msingi.
    ninae mtafuta wakike miaka 22 hadi 32 sifa mama awe MKWELI na anaejitambua yeye ni nani sibaguwi dini kabila wala elimu ila atakae ongea kisukuma kwa ufasaha atapewa nasi twanga hapa 0773383100 sitajib sms.
     
  2. sister

    sister JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    mshirikishe pia na Mungu katika hilo.
    all the best.
     
  3. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Afadhali upate wa kukulelea watoto maana jua ndo linakuchwa hivyo

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  4. l

    luku_77 Senior Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yeah thanx!
     
  5. l

    luku_77 Senior Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yeah nawe umesema!
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmmh kisukuma kazi bwana, punguza masharti
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mimi niko very interested lakini....mama wa watoto yuko wapi.....? na tukitokea kuwa pamoja kama yupo hawezi kuja kunichanachana uso na kiwembe......?
     
  8. l

    luku_77 Senior Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kisukuma sio pingamizi.!
     
  9. l

    luku_77 Senior Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hofu yanini..?
    kama unaogopa kujaribu haifai kabisa.! siku zote ukiwa na hofu na unachotaka kufanya hata ukijaribu hutafanikiwa. nakutakia siku njema.
     
  10. l

    lisalee Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 17, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mama wa watoto yuko wapi?
     
  11. l

    luku_77 Senior Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante kwa swali na jibu ni hili ยป mpaka mda huu sina habari za kutosha kuhusu yeye. kwao ni dsm na sijuwi kama yupo kwao au laaa!
     
Loading...