Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado nawaandama wageni..!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TheChoji, Feb 13, 2012.

  1. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mtu ndio mara ya kwanza anakuja kukutembelea. Kufika na kufika tu mlangoni hata kabla hajaingia ndani anaanza
    ..."He, ina maana viatu ndio mnawekaga hapa? Sasa kwanini msinunue ile nanii ya kuwekea? Nunueni ile bwana..."
    Akifika sebuleni utamsikia "Ah, hii tivii hapa ilipokaa sio pazuri, mngeihamishia kwa pale kwenye kona"
    Hujakaa sawa "Nanyie sasa ndio mapazia gani haya? Mbona hayamachi na rangi? Hapa nunueni ya brauni..!"
    Kidogo "Heheee... kumbe na nyie wachina waliwapata. Haya makapeti ni bomu haya sijawahi kuona. Mi nilishatupa lile langu!"
    Huku na kule mara "Ah, manyimbo gani hayo mmeweka? ina maana humu ndani hamna nyimbo za dini? Mnaishije? Hebu toeni
    hayo manyimbo bana.. niwekeeni nanii..!"
    Jamani, wewe ni mgeni au ndio mwenye nyumba? HAYO MASHARTI KAFANYE NYUMBANI KWAKO! PUMBAVU! NA USIJE TENA KWANGU!
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Duh, huyo mgeni ni noma arifu..!
     
Loading...