Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado nasisitiza migomo vyuo vikuu tupeane ratiba.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by richard mahoo, Feb 1, 2011.

  1. r

    richard mahoo Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :peace:WAPIGANAJI KATIKA VYUO.MIGOMO NA MAANDAMANO PEKEE NDIYO SULUISHO.TUKIMALIZA SEHEMU MOJA TUNAKWENDA NYINGINE. SASA RUSHA RATIBA NA HAKUNA KUKATAA MIGOMO.HATA HUU WA WATOTO WA MAFISADI TWENDENI NAO UNAFAIDA KUBWA SANA.KIKUBWA TUSIWAPE NAFASI TUINGIE ALAFU TUITAWALE.HAKIKA CCM INATAFUTA NAMNA YA KUTUSHIKA NYOTA,TUSIWARUHUSU. MIGOMO YOTE RATIBA NA NAMNA YA KUIFANIKISHA MTAIPATA KWANGU.:peace:
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ratiba?intelijensia je?
     
Loading...