Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado nampongeza Dr. Slaa....!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kipenzi Chao, Nov 2, 2010.

  1. K

    Kipenzi Chao Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi binafsi nampongeza sana Dr. Slaa na CHADEMA kwa uamuzi wao wa kuwania uraisi, maana kwa kufanya hivyo, wameweza kutangaza chama na kuwanadi wabunge na madiwani wetu kwa mafanikio makubwa sana...! Mimi hadi hatua hii nampongeza sana...! Please Dr. Slaa, Thanks a lot, and God bless you...! This is a very big step ahead...!
     
  2. T

    Tata JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Uamuzi wa kumteua Dr. Slaa kuwa mgombea urais ulikuwa ni wa busara sana na ulikuja kwa wakati muafaka. Kwani vinginevyo ule utabiri wa REDET, SYNOVET na Sheikh YAHYA ungekuwa umekwisha timia tangu jana na sasa hivi tungeshapata matokeo ya ushindi wa kishindo wa chama cha mafisadi wanaovaa nguo za kijani na njano
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Huko ndiko kujitoa muhanga kwa manufaa ya masikini wanyonge ccm wameshika adabu hawatathubutu kuwa wameshinda uchaguzi huu!shame on them!!!
     
  4. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,227
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    It was one of the very technical approach ever!
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    slaa ndio chanzo cha mabadiliko ya kisiasa nchini pongezi zake kamwe hazihesabiki na ni shujaa atakaekumbukwa daima
     
  6. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dr. Slaa ndo chachu ya ushindi kwa kambi ya upinzani bara kujinyakulia majimbo mengi katika uchaguzi huu. Usijione kama umepoteza Dr. huu ni mwanzo tu. Tunajuwa kwa hakika kuwa, kihalali UMEKISHINDA kwa aibu kubwa Chama Cha Mafisadi lakini wamechelewesha matokeo kwani wanachakachua kura mchana kweupe bila aibu. MUNGU MKUU akianza kuwa-adhibu kwa udhalimu wao, ushindi utakuja kwako kwani ni halali yako. Ikulu utaingia tu kabla ya 2015 kwani Mungu amesikia kilio cha watanzania, acha sasa wajifurahishe kwa upumbavu wao.
     
Loading...