Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado namfeel

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, Jun 15, 2012.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Sijui niite ni tatizo au nini hiki,demu wangu wa mwisho kabla ya wife bado amenikaa akilini ile mbaya,msitake kujua kwanini tulimwagana, nampenda sana wife lakini huyu mtangulizi wake kila nikijaribu kumtoa akilini inakuwa ishu ingawaje ni miaka karibu minne sasa toka uhusiano ulipokufa by mutual consent.
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Bila shaka ulioa kabla ya kukutoka kichwani .........kifupi bado unampenda ingawa unatumia maneno "bado yuko kichwani"...Tusiwe tunaingia kwenye ndoa tukiwa kwenye situation hii.

    Ushauri: Wewe ni Baba, Kiongozi wa familia na mume....Hebu onyesha kwamba wewe ni kiongozi..Suala kama hilo halipaswi kukuhangaisha....Yakija makubwa ya kwenye ndoa utaweza?
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nayaelewa yote hayo mkuu lkn hadi nimeamua kuweka wazi hapa ni kwamba naona situation imeshakuwa unbearable,asante kwa advise lakini.
     
  4. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Chakufanya msahau huyo x girlfriend ili ufurahie maisha ya ndoa yako.
    Jitahidi kuelekezea mawazo na jitihada zako kwa Mke wako.
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni afadhali kwamba yuko akilini na siyo moyoni...
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ulijaribu kutumia mapenzi mapya kusahau mapenzi ya nyuma; it works to some but it doesn't to many!

    Kujaribu kumtoa, tafuta vitu vyake vilivyokuwa vinakuboa; capitalize on them, uvifikirie hivyo tu na mwisho utamchukia na hivyo kumfuta akilini!
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa kwenye ubongo wangu, Hiyo ndiyo strategic mujarab...mwanamke una akili wewe uko single?
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Kijana hujui huyo ni mke wangu mpenzi?Kwanza unauliza ili iweje?
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nimependa hii tight marking.... haibiwi mtu hapa!
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Hakuna zaidi ...binadamu kujuana na si kufanyiana hiyana
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Aaah wapi..mbona gap kubwa tu
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    We bado una bahati mie ex wangu tuliachana miaka 38 Iliyopita na bado nikimlala shem wenu navuta hisia zake. Hawa mabinti zangu wawili nlojifungua na shem wenu, wamepitia thru radiation kwa tumbo la my ex......

    Jamanie hivi leo jumangapi? Kongosho babe, please come this way.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Yupo akilini lakini sio moyoni??is it posible kweli?
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    big up swthat,kumbe smtym una maneno ya busara!
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    hv una mapepo? kila nkikusamehe unaanza madudu. cku zako zinahesabika!
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Am real grown up.....nashukuru kuwa hilo unalitambua ........tena sio sometimes ni all the time...camooon baby
     
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa namtia jambajamba Eiyer..si unaona alivyochanganyikiwa ...mbili haikai moja haikai
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,754
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Pamoja na ushauri wa Kaunga, unahitaji pia ku-capitalize kwenye uzuri wa mkeo. Angalia mazuri na juhudi zake kufanya maisha yenu yawe na furaha, ambavyo kwa sasa huvipati na huna hakika kama ungalivipata kwa ex wako.
    Unahitaji na maombi pia. Kumbuka akili yako ilipoishia ni chini kuliko ya Muumba wako. Muambie Mungu siwezi mwenyewe, nisaidie! Utashangazwa!
     
  20. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Vitu ya kweli aisee.. Huu ndio muziki..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...