Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bado nalia na charminglady

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Aug 8, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakubwa,wana chitchat, mwenzenu bado nalia na charminglady .Najua ni mateso kupenda usipopendwa,sina budi kusema hili,kiukweli ninateseka sana tena sana na huyu mlimbwende,naomba mtu ambaye yupo karibu naye anisaidie
    Nimekuwa na wakati mgumu sana hasa ninapomgusa tu hata kwa salamu anakua mkali sipata ona,kama hamuamini ngoja muone post zake hapa atakavyo nishambulia.Namini Kongosho , FirstLady , cathelin Madame B na wengine mkiingilia kati ntaweza kufanikiwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Dah!
    Sasa mbona hukutushirikisha kipindi kile?
    charminglady hebu njoo umsikilize kijana mwenzako anateseka juu yako jamani,atakunywa Ratkill!

    Msubiri anakuja.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    mama naye anakuja juu Wapi mahari aliyekula hajulikani.
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mama subiri kwanza,huku wewe hutakiwi,tukisha pendana na kuelewana ndio mama utahusishwa ikiwa ni safari ya kueleke harus au unasemaje mama?..,lakni unaweza kutuma mashost wako wanisaidie kuchombeza
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mmmh,anakuja lakini mapande atakayonipa itakuwa hatari tena ya uso
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    kuna wanaume ving'ang'anizi...
    si ulishakataliwa?
    unang'ang'ania nini sasa?
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    najua ninacho king'ang'ania,sitarudi nyuma kwa kauli kama yako,ntapambana mpaka tone la mwisho.
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Heri wewe umekuwa muwazi,mi hapa naumia tu juzi nimemkuta eversmilinGal anakaribisha watu ufukweni na mimi akanisahau....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    cl shost hebu njoo utiririke mana huyu bway hapa yuko na ma feeling mooobu juu yako atiii
     
  10. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mtakatifu paka mambo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah pole sana,..alafu ukafanyaje?...au ndi wewe ulipitishwa kwenye ambulance unapelekwa muhimbili?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Mimi ni mzima tu hapa la aziz nauguza machungu ya kukataliwa karibu hospitali labda nitapata nafuu
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Usifanye mchezo na kukataliwa kaka ila sijachoka bado
     
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe ni mtu muhimu sana ktk kufanikisha hili,lakni naona unamuita cl kama haupo serious!,...ama una nipiga za uso kama BADILI TABIA ? please help me in this,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah,kaka tuko wodi moja,ukipata dawa unipasie,dokta akija kwenye kitanda chako muombe asogee na kwangu
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    "kupenda usipopendwa ni sawa na kusubiri meli airport" haya we endelea kusubiri kama itakuja. . .
     
  17. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jaman jaman nahis utazirai kabisa ana mwenye mke akitokea hapa atakutundikia diripu wewe shauri yako. Dah ila pole sa nkuletee nin? Mgonjwa
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Pamoja kaka si unaniona hapa nambembeleza beibe nasty aje kunitembelea labda atakuja na mitishamba....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Cl hebu punguza jazba mama nafahamu ulivo makin na mwenye kusimamia msimamo wako mi nalifahamu hilo kipenzi hebu maikilize kwanza halaf tuone inakuaje kama sera zake ni zilezile basi utamtupa kwenye dastibin
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    jamani mie msimamo wangu upo palepale mbona hanielewi? SITAKIII
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...