Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado najiuliza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Timothy P. Miller, Feb 8, 2012.

  1. T

    Timothy P. Miller New Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchakato uliotumika ndani ya CCM kumsimamisha Anna Makinda kugombea uspika ulikuwa ni kwa maslahi ya nani?
     
  2. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mpaka leo hujui?
     
  3. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maslai ya ccm tu na si ya taifa kwani wewe huon?
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Richmond.........Dowans.........supporter
     
  5. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maslahi ya Thithiem,serikali ya kudumu.
     
Loading...