Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado naikumbuka siku ile ....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vira, May 31, 2012.

  1. v

    vira Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati nina 20 yrs na nikiwa sijawahi ku-do. Nilikwenda mkoa na wazazi for a wedding party. duh! nilikutana na demu mmoja nikawa very attracted lakini sikuwa na nguvu za kujaribu hata kumsogelea, kumbe naye alipenda akatafuta jinsi akajongea meza niliyokuwepo. tuka story sana, tukawa very close that very day, tukakubaliana tutafutane, akanipa address maana enzi hizo simu ni za mezani na kwao hawakuwa na simu. Niliporudi dar sikuona nilipoweka address na mpaka leo sijui hata yuko wapi. Siwezi kumsahau kwa kweli labda ningekuwa very happy.
     
  2. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    kamuulizie huko mlikokutania
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Anaitwa nani?labda ni mimi lol!
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Dah nini hasa kilikuvutia?? Sauti yake? macho yake? umbo lake au mwonekano wake? Hivi vyote ni vigezo vya matamanio na katu si love kwani humjui hakujui bali mnafahamiana
     
  5. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Toa majina yake kamili unaweza mpata humu ndani.....jaribu bahati yako usikate tamaa kijana
     
  6. somba kankara

    somba kankara Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oya usiwe mshamba wote ni mali yetu KILA KIDUMEanatakiwa aowe mwanamke zaidi ya mmoja sasa wewe eandelea na wengine halafu akitokea nae wako!!!!!!!!
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo mlitafunana sio?
     
  8. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmhh!?!?!?
     
  9. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Pumba tupu toka kafia mbali
     
Loading...