Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado Lunch Moja... Dinner Moja Kuuona Mwaka 2012

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Duduwasha, Dec 31, 2011.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Baada ya Kupata Breakfast sasa nimebakiza Lunch Moja na Dinner Moja

    Hii inanikumbusha school za Bording tulikuwa tunahesabu ikibakia wiki mbili kufunga Shule mnaanza bado Uji 14 Bondo 20 kande 2 wali 2 mnachora kwenye kuta mbali mbali na kila siku zinakuwa uptdate.

    Wasiokuwa na nauli kazi hapo kusubiria T.O.M kutoka kwa Mleta barua... siku zinapoisha wale wasio kuwa na nauli unawaona walivyokata Tamaa... Ilisikitisha Sana... Maisha magumu yalianza Zamani Sana...

    Nawatakieni Mwaka Mwema muishi kwa Amani na Upendo Heri ya Mwaka 2012 kwa Watakaofanikiwa Kuuona.
    Alamsiki
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Huo muda uliobaki kuingia mwaka 2012 ni mkubwa kuliko siku zote za mwaka 2011 ambazo zimepita tayari.
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Imebaki Dinner Pekee moja
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Wenzenu tushauona mwaka mpya. Nyie mnasubiri nin?
     
  5. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    dinner tayari..tunausubira tuu mwaka sasa..yamebakia masaa machache sana
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    imebaki kusubilia mwaka mpya:poa
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hapa nilipo ni saa saba na nusu ucku tupo mbele masaa matano tayari tumesha uona mwaka

    tunamshukuru mungu kwa kila jambo

    kheri ya mwaka mpya
     
  8. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Asanteni Wakuu ndio nataka nianze Breakfast ya Kwanza dah Nimelala Sana... Nawatakieni Mwaka Mpya wenye mafanikio
     
Loading...