Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

%%%. Bado kidogo nimpige vibao mdogo wangu wa KIKE .%%

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by blogger, Sep 27, 2012.

  1. blogger

    blogger JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 1,810
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Cjui MUNGU wao tofauti na wetu..

    Tunaishi bado kwa wazazi. ila kuna viajira tumepata mjini...

    kilichonifanya kuleta huu uzi hapa ni kashfa alizonipa dogo wangu baada ya kuomba nauli...alisema hivi..
    ,
    wewe(mimi): unaombaje nauli wakati una kazi..

    nikajifanya kama sijasikia..

    akarudia ....."huwezi omba nauli na una kazi".

    nikamwambia mshahara/posho bado....
    akajibu.. "huwezi save hela zako"

    hapo sasa uvumilivu ulinishinda nikaamua kumpa live... nikamwambia dogo usinnizoee vibaya mie ni mtoto wa kiume...kumbuka kwamba wewe unavyokatiwa mshiko mtaani na wanaume na mie kuna mrembo namkatia mshiko...hivyo basi ni halali mie kuishiwa mapema....nipotezee.

    nkaondoka.. ila nilivyo panda gari nafsi ikanisutta kwamba nimekua rude kwa sista. Najiandaa rudi home saiv..

    sasa ndugu zangu nikakomae na msimamo wa yeye kutofuatilia maisha yangu.. au niombe msamaha kwa kua rude..

    KARIBUNI
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    How old are you?
     
  3. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Blogger bana, kaombe msamaha tu, na umweleze kuwa kama ungekuwa na hela usingeomba, ulikuwa huna, na kama yeye ana uwezo angekupa na sio kuruhusu uombe nauli! Ni PM namba yake dadako, anaonekana dada mwenye msimamo na mchapa kazi..au vipi blogger tuunge undugu bana shemeji yangu!
     
  4. blogger

    blogger JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 1,810
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    nimefunguka vizur sana.. sijui waniuliza nin tena
     
  5. blogger

    blogger JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 1,810
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160

    taratibu kaka...
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nakuuliza umri wako


    (eye roll)
     
  7. blogger

    blogger JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 1,810
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    ili iweje..,
     
  8. S

    Starn JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Moigie simu Omba msamaha haraka sana
     
  9. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Blogger vipi ndugu yangu, hupendi niwe shemeji yako? Kumbuka mwenye dada hakosi shemeji!
     
  10. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    He he he,, umenikumbusha mbali sana,, nina upinzan wa asili na my sisters as tumefuatana,,, yaan wote wameshaolewa but tukikaa home masaa tu pamoja lazima tuzinguane.. Siku ya harus ya my last sister machoz yalitaka kunitoka, wakanicheka eti najifanya mjanja kumbe nawazimia..

    Kumbe nilikuwa namiss hela ya bia as sister alikuwa akiniona sielewek friday jion tu ananipiga na wekundu kazaa mzee huyo viwanja
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmhhhh, kukaa kwa wazazi hadi unaanza kazi? Sishangai hata ukiishiwa.
     
  12. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Mkuu Nikopeshe wekundu wawili

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  13. blogger

    blogger JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 1,810
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    ok.. ni .mtazamo wako
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    dada yako yupo sahihi......

    Na ulichofanya si sahihi

    bye
     
  15. blogger

    blogger JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 1,810
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160

    nashukuru pia...
    sijui ukweli uko wap hapa..
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    Ulishindwa kumuelewa tu!
     
  17. blogger

    blogger JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 1,810
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    ilibidi nifanyeje kaka!?
     
  18. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Sister wako alikuwa correct, unapaswa ku-manage vizuri fedha zako. Kauli yako ilikuwa ya dharau kweli kweli, buy her something on your way home. A bar of chocolate will do, usiseme kitu, ataelewa tu. Good luck
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwa ufupi huna adabu kwa dada yako
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Upo nyumbani 2 huwezi kukutanisha miezi!! je ukianza kujitegemea?!!! .........
     
Loading...