Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado hatujamkubali Timbulo?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mrimi, May 8, 2012.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aliponza tulisema anacopy nyimbo, ingawa hata hivyo aliziimba vizuri.
    Kwa huu wimbo mpya wa Samson na Delila dogo kaimba fresh, hata kama itatikea ameucopy.

    Sali ni je bado dogo hatujamkubali?
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nitaupateje mkuu?
     
  3. serio

    serio JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    mzee wa kukopy na ku paste nyimbo huyo..
     
  4. d

    debon Senior Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapa kama anacopy yuko juu anajua kuimba
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Ushasema ni timbulo sasa unataka watu wamuamini vp? Wimbo wake wa kwanza aliutoa zamani lkn haujashika hata kwenye 3000 bora,ndio alipoanza kazi yake ya utimbulo wa nyimbo za watu,ngoja tuingie youtube tutaupata tu huu wimbo wake mpya! Huyo Jamaa ni bingwa wa kucopy!
     
  6. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    dogo anajua kumiliki steji namtabiria atakuja kukamata kiaina!
     
  7. S

    SHERRIE Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata atunge wimbo wa taifa mpya mi bado sijamkubali wala nini.
    Arudie tu kufundisha chekechea buguruni.
     
  8. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Dogo anaimba vizuri. Nadhani kama ataendelea hivi atafanya vizuri huko tuendako.
     
  9. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Vipi kama wangetokea watu kadhaa wakaamua kukukatisha tamaa kwa kila kitu unachofanya, ungejisikiaje mkuu?

    Kwamba, hata ukifanya vizuri namna gani, wao wakuambie hata ufanye nini hutafanya kitu kizuri machoni pao?

    Yaani, kwa tafsiri nyingine ni kwamba wao hawataki maendeleo yako kwa vyovyote vile, hao watu ungewaita wana roho gani?
     
  10. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Video yake sina hakika kama imetoka ila hapa kuna audio.
     
  11. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kuna mtu kakulazimisha?
     
Loading...