Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado hali ni tete Udsm!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jitihada, Feb 7, 2011.

  1. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati wanafunzi wa udsm wakiwa wanajaribu kuusubili ujio wa waziri wa elimu chuoni hapo, hali ya utulivu bado si ya kiwango cha juu kwani kumekuwa na maandamano ya hapa na pale kuzunguka maeneo ya chuo kwa lengo la kuonyesha mshikamano wa pamoja. Baadhi ya wanafunzi wengine walio wachache wameonekana wakiwa wapowapo tu hasa katika viunga vya chini ya mdigrii huku wakisubili kitakachoendelea
     
Loading...