Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado ccm in nafasi kuichagulia staili chadema ya kuingilia ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwinukai, May 8, 2012.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwa mara nyingi CCM imeshindwa kufanya uchaguzi au maamuzi sahihi ya kuongoza nchi hii, na hivyo hivyo kuonesha kila dalili za kuchokwa na hatimayae kufa. Na nafasi yake inachukuliwa na CHADEMA chama kinachopata umaarufu mkubwa kutokanaa na imani ya Wananchi juu ya Chama hiki.
    Licha ya yote hayo CCM bado ina nafasi ya kuichagulia CHADEMA stahili gani iingiliea ikulu au mlango gani iinglie ikulu nazo ni stahili mbili kama ifuatavyo,

    1) kama itaendeleza mabavu kama iliyoyafanya na inayoyafanya basi ni dhahiri CHADEMA itaingia ikulu kwastahili ya TUNISIA,LIBYA na MISRI na hii itakuwa na madhara kwa taifa kwa ujumla hata WANACCM wenyewe wataathirika vibaya.

    2) kama itaacha mabavu na kutumia demokrasia ya kweli basi itajijengea heshima na CHADEMA wataingia ikulu kidemokrasia huku Taifa likiwa na amani na utulivu kwa faida ya WATANZANIA wote.

    Kwasasa CCM itafakari ni jinsi gani ya kuifungulia milango ya Ikulu CHADEMA ili iingie kwa amani kwa kuchagua staili sahihi ya kidemokrasi
    a
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    sipati picha pale 2015 CDM watakaposhinda halafu wafanyiwe dhuluma
     
Loading...