Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bado anawasiliana na ex...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by situmai, Aug 27, 2012.

  1. situmai

    situmai Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    ni kawaida kweli kuwasiliana na ex wako na kupeana ushauri?
     
  2. YETOOO

    YETOOO Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kawaida hiyo,kama anafanya hivyo ujue bado ana hisia na x wake ndio maana bado anamuamini katika mambo mbalimbali.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Ukiona manyoya.......
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Si kosa ila mara nyingi huletea hao watu kuja kukumbushia enzi ambalo ni jambo la hatari kama mmojawapo tayari amepata mpenzi mwingine. Nafikiri si jambo jema sana kujenga ukaribu na ex (simaanishi msiwasiliane, ila kuwe na umbali fulani na hali ya kuheshimiana) na kwenye kushauriana pia si nzuri sana maana huwezi kujua kuwa huyo ex wako hata kama uliachana naye kwa wema yeye anakuwazia nini. Mara nyingi watu wakiachana huwa hawapendi ex wao wafanikiwe ktk maisha yao hususani ya mahusiano. Kwa mambo ya ushauri ni vyema utafuta mtu mwingine kabisa.
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    si vibaya lakini sio kila wakati huwa inaleta vishawishi vingine
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,538
    Trophy Points: 280
    Na kama huyo X mna mtoto/watoto unataka awasiliane na nani?
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapa pana utata,
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hivi kwani watu wakiachana ndio kuwe na uadui? huo ndio unafiki wa mahusiano nisioupenda...
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Si tabia njema.
     
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ukona mawingu....
     
  11. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Simbaya kuwasiliana kama mmewachana kwa wema na amani hakuna tatizo na hata anapokuomba ushauri unaweza kumpa
    kwani inawezekana kua anaamini au anaukubali mawazo yako au wezo ulojaliwa wa kumsaidia kimawazo kuliko huyo alokuanae,na as long as mnaheshimiana sioni tatizo au hamvuki mipaka......
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo umeliwa!
     
  13. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna kale ka usemi ka mtalaka hatongozwi..............

    nanusa harufu ya nimulikie mwiziiiiiiiiiiii hapo ingawa inaweza kuwa hisia tu.....
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa nini Ex's wanaonekana kama laana??

    Ina maana hakuna mtu anaweza wasialana na Ex bila ngono??

    Kuna ajabu gani kuomba ushauri kwa Ex, kwani mtu akishakuwa Ex busara zinaondoka??

    Maovu huanzia kichwani, kama ni kwa kuliwa ataliwa hata na bata mzinga.
     
  15. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Nimecheka balaaa! "Ukiona manyoya" ujue kesha liwa! Hahahaha kwa hiyo mahusiano na x inamaanisha kuwa wanaweza kukumbushia awali, wenyewe wanasema awali ni awali hakuna awali mbaya, mwingine nae akasema "mtalaka hatongozwi anakumbushwa tu"

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  16. Root

    Root JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,433
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    Avoid kuchukua walochukuliwa kwani.ni rahisi aliekuwa anamiliki kumchukua
     
  17. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,804
    Likes Received: 1,288
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu! huwa si vizuri. Ingawa mi sijui hata machungu ya ex maana tulianzana wote tukiwa wabichi.

    Ila nikuambie ukweli kama mwanamke wewe ndo wa kwanza kwake hatokusahau....... Mi mpenzi wangu kuna siku nilimchokoza nikamwambia hivi siku tukiachana na umeshapata mpenzi halafu tukaja onana tena utafanyaje? Na nikikuambia Nimemic mambo yako utafanyaje?

    Hehehe! Aibu zikamjaa mara oh usiseme hivyo mpenzi, mi sitaki bhana maneno yako ya kichokozi. Nikambana Akaniambia TUTA.....KUMB....SHI.... Full Aibu na kufunika Uso wake Kifuani kwangu
     
  18. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,135
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    No offense , ila she sounds so cute aisee...
     
  19. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hamna ubaya wowote ingawa kuna mipaka aisee
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    kwani ex ana tatizo gani????
     
Loading...