Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado anautesa moyo wangu huyu JF memba......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Egyps-women, May 3, 2012.

  1. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani kama mnakumbuka ule uzi wangu wa yule mwana JF anayenikosesha usingizi..Nawaza sijui ni mganga yupi niende........,Eti kanambia ooh nimeoa pls dont follow follow me .....Nikamwambia naomba ka busu ka mbali baada ya hapo sikujui tena...Jibu lake..ooh we dada wa JF usiniletee mabalaa maishani mwangu....sitaki nasema sitaki Ni huyu pekee anayeutesa moyo wangu..Hakuna mwingine chini ya jua zaidi yake .....Msiniseme guys ni mapenzi tu..Sitaki kuwa kama KongoshoWhat i need is a kiss jamani ..Mbona una roho ngumu wewe (.......)Hii msg itamfikia mhusika for the second time..kupitia ubao huu............................xoxoxoxoxoxoxoxo
     
  2. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni mimi eeh.. Nshaupata ujumbe.. Nakuja!
     
  3. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kumbe ni mie nakutesa?
    Niambie nije wapi lol

    Anyway, nimeshakusoma, na dots zimeunga, kwa kifupi pole.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    NO means NO. . .
    Learn to accept things for what they are na uache kumsumbua kaka wa watu mwenye mke wake nyumbani.
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sometimes NO means YES.....halafu wewe ngoja nitafute sindano ya ngombe ndio inakufaa
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Napita njia.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Siku hizi Lizzy anachunga ng'ombe na sindano anawachoma mwenyewe
    Chezeiya malavidavi weweee.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    The Finest
    Napenda watu wanaochukulia NO kuwa NO na sio YES mpaka mhusika atakapoibadili kuwa YES. Kuwa king'ang'anizi sio ishu.

    Hehehehe. . .we kama ni sindano nilishapata jana. Fanya mpango wa pesa ya matunda na mboga mboga maana ndio maagizo ya Daktari.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. .Konnie mapenzi sio mchezo aisee. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Lizzy, naomba tindikali prufu yangu
    Dalili si nzuri huku, ni bora kuwa equiped mapema.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaha!! Naona bibie sasa anaugulia ile NO...ngoja nikuletee majani ya muarobaini yanasaidia sana hasa ukilia na ugali
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hi Mamndenyi!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kongosho nasikia siku hizi anatembea na tindikali kwenye handbag yake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . .nani anatishia resepsheni yako?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha ujinga wewe. . .ntakutumia mtu hapo nanii akucharaze. Unataka nanii iharibike?
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    kazi kweli, pole yako dada
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, bado sijajua ila dalili ya mvua siku hizi ni kimbunga.
    Naona kimbunga kinavuma kuja upande wangu
    Sura yenyewe yangu kama ya bi kidude ikiwekewa na tindikali nikipita klinik watoto watakimbia.

     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Chezea Lizzy?
    Siku hizi kahamia kwenye nyukilia
    Ana-supply polonium na Uranium

     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah. . . pole mwaya!!
    Ngoja nikupe maana mimi hata situmii siku hizi, wale wangu sijui wamekimbilia wapi. Hofu imebaki kwa Bishanga kung'olewa meno.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...