Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado ananitesa alaf sipend kuachana nae

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lover, Dec 23, 2011.

  1. l

    lover New Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kwanini mtu unapendwa alaf unakua na pozi? namis meseji zake, namis kis zake, namis kilakitu,najua kama ananipenda lakin kwa nn ananitesa sana
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    hivi anayekupenda atakutesa?
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    THis is a valid question. Inawezekana anapima maji. Kama na wewe unampenda, na unadhani huwezi kumwacha, why do not you go and tell him/her ukweli wa moyo wako? Ila una hatari ya kuwa mtumwa wa mapenzi, utandeshwa kama gari bovu.

    Huwa naamini kuwa love ni give and take: sasa zikianza pause tena!
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mapenzi yenu hayana uwiano....sometimes its better to be single rather than been in relationship then your not happy.
     
  5. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapo ss mmh. hakunaga.
     
  6. marida

    marida Senior Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleee,ndo mapenz yalivyo,ukiona hivyo hakupendi,anaekupenda hatokutesa.
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Duh!Huu ndo ukweli wote!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    usikute huyu Lover ndo kapenda, mwenzie hana hisia kihivyo kwa hiyo akikaa kimya lover ndo anaumia, au hapati response anayotaka kutokana na kutofautiana hisia. Wakati lover kafa kaoza kimapenzi kwa huyo dada/kaka muhusika waaapiii hana hata moja, au muhusika kakubali kuwa na lover kwa maslahi fulani....

    kama ulivyosema bora amueleze hisia zake na vile anavyopenda iwe, amuulize mwenzie kama anahisia nae, then akubali kusuka au kunyoa.....
     
  9. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    we lover tn unateswa na mapenzi?
     
  10. M

    Malova JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mchinguze kuna kitu anchokipenda. hakupendi wewe.
     
  11. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ukiona hivyo ndugu ujue umeingia choo cha kike kama wewe ni mwanaume au choo cha kiume kama wewe ni mwanamke, wewe kama una mpenda sio lazima yeye akupende, hamna forumula hiyo! so inawezekana wewe unampenda lakini yeye amefall kwa mtu mwingine na kwa kuwa bado hajampata ndo mana anapass time na wewe...
    kila siku nasema kama tungekuwa na macho ya ziada ya kuona ndani ya moyo wa mtu basi hii migogoro yote isingekuwapo maana tungefanya uchaguzi sahihi...shida ni kuwa huwa hatujui kile kinachoendelea katika mioyo ya wenziwetu.. siku hizi watu ni waigizaji wazuri, mtu anaweza akawa nae anakupetpet na kukufanya ujione malaika au mfalme kumbe anakusanifu tu...
     
  12. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana wake huyo..
     
  13. l

    lover New Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naombeni mnishaur nimbadilishe,maana kama ni hivyo nitaachana na wengi.yani apa najuta kupenda,i wish kama angekua humu hazisome hizi msg zangu.Maana hata nikijalibu ku mface anakua mkali yani kama hajui tatizo linalonisibu
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,520
    Trophy Points: 280
    .....nawe anza kumtesa haraka sana wala usimkawize.
     
  15. sister

    sister JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    akitaka kubadilika atabadilika but kumbadilisha mtu ni vigumu endapo yeye mwenyewe ataki kubadilika. tafuta pengine mana true love ina safari ndefu, milima na mabonde.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Utakuwa umesha chuja kwake tayari
     
  17. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    how old are you.?wewe ni me au ke?
     
  18. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Poleeee jamaani...unatia huruma kwakweli.Kama kashakupa kisses ukazipenda mpaka unazimiss,then akakutumia sms za mahaba ukazipenda mpaka unazimiss..na kama haitoshi kashakupa KILA KITU chake then ukapenda mpaka kuvimiss..then ghafla mchuno..hapo ujue aidha anacheza na hisia zako au hajaridhika nawe....au ana mahusiano na mtu mwingine.. TAFAKARI KISHA UCHUKUE HATUA!!
     
  19. n

    narrator Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa na subira labda ipo siku atabadilika....ila ingekuwa mimi ningeshaangalia uelekeo mwingine
     
  20. n

    narrator Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mvumilivu ula mbivu....ila angalia usije ukala zilizooza!
     
Loading...