Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado 73cm tu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Jul 20, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bwawa la mtera kwa sasa lina kina cha mita 690.73 na the extreme minimum level kwa mitambo ya kuzalisha umeme ya bwawa hilo ni mita 690.0.Kwa hiyo ndugu zangu waTZ,zimebakia 73cm tu za kina cha maji kifaacho kuendesha hii mitambo,chini ya hapo mitambo itaenda likizo.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni upuuzi baada ya miaka 50 ya uhuru taifa kama tanzania bado linachungulia mtera kujua kama taa zitawaka na umeme utakuwepo au la

    Mbona sijawahi kusikia "zimebaki VXV8 saba tu zinazotembea

    shenz! type wahusika wote
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii nchi inamuhitaji mtu mwenye mikakati kama Lowasa. Tukumbuke Lowasa ilifikia stage ya kutaka kutengeneza artificial rain ili ijaze mabwawa yetu! Lowasa is strong leader, ni mtendaji wa kweli.
    He deserves to be our next president.
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Shame upon the president and his allies, ni kiongozi gani ambaye anavumilia kuona watendaji wake wakionesha matatizo waliyonayo tu na hawaoneshi mapendkezo ya kutatua ama kuzuia matatizo yasitokee?!.
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    kweli inasikitisha sana!hatujawahi sikia kiongozi hajasafiri hakuna pesa au usafiri!
     
Loading...