Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

badiliko la mihula A-level

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by structuralist, Oct 14, 2012.

  1. s

    structuralist JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 930
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 80
    waraka wa elimu no 5 wa 2012 uliosambazwa hivi karibuni unaonesha kuwa form 4 watafanya pepa wiki ya pili ya november na fom 6 wiki ya kwanza mei na fom 5 itaanza wki ya kwanza julai. Ishu hapa ni kwamba hao fm 6 liva watajiunga na chuo mwaka upi? Kuna tetesi kuwa hii pia inalenga kuwapa hao vijana muda wa kwenda jkt je kuna ukweli katika hili? Na je huu muda wa fm 4 kusubiri kujiunga na kidato cha 5 hauna madhara kwa hawa vijana,?kimtzamo wako unfikiri nini madhara ya mabadiliko hayo?
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Zamani ilikua unasubiri mwaka mzima.
     
Loading...