Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Badala ya kuzuia maandamano, tunagoma.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jan 25, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mgomo wa madaktari umeshika kasi kila kona ya nchi hususan katika hospitali kubwa kubwa hapa nchini na zile za mokoa.

    Hali hii inaelezwa ni katika kutekeleza lengo la kuandamana ambalo serikali imelipiga marufuku,.

    Njia pekee ni kugoma kwani hakuna askari,hakuna mabomu wala virungu.

    Pinda ataweza kulitatua hili?
    Itakuwa ni kipimo chake kujiwekea historia kabla ya 2015?
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Baada ya kova kuzuia maandamano kwa kisingizio cha al shabab tunagoma,ndio alternative approach number two.
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Mgomo ni mchungu lakini mwisho results zitakuwa TAMU,baada ya doctors kupata wanachohitaji!!
     
Loading...