Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bacteria!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, May 23, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bacteria mmoja alifungiwa katika kopo lenye mfuniko.Kila baada ya dakika moja,bacteria hujigawa vipande viwili na kuwa bacteria wawili wapya ambao nao huendelea kujigawa.Ilipofika saa 12:00,kopo lilikuwa limejaa bacteria mpaka juu kabisa.Je ni muda gani(saa ngapi) hawa bacteria walikuwa nusu ya ujazo wa kopo?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Simpo,, Saa 06:00
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kwenye uzi wako hukutaja muda ambao bakterium wa kwanza aliwekwa koponi. Inakuwa ngumu kwa mwanahisabati mimi kuweka ma-Epsilon yangu kwenye tswalilo!
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thanks bro but that is the way it is!
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,736
    Trophy Points: 280
    sa tisa!!! yaani baada ya masaa tisa ya kumweka bakteria wa kwanza...i.e. assuming, 12.00 inamaanisha baada ya masaa kumi na mbili!!
     
  6. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Uko sahihi kabisaaaaaaaaaaaaaaaa ngoja mwenyewe aje hapa.
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sorry,sikumaanisha masaa 12 yalipita,nilimaanisha mshale wa saa ulikuwa unaonyesha,'hivi sasa ni saa 12 kamili',kwa hiyo huu ni muda uliokuwa unasomeka kwenye kioo cha saa wakati kopo limejaa bacteria,i hope nimeeleweka!
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Saa 12:00,kopo lilikuwa limejaa bakteria.Hebu rudisha mshale wa saa nyuma dakika moja tu!kopo lilikuwa na bakteria nusu ya ujazo wake, saa 11:59.Baada ya dakika moja kupita na kutimia saa 12:00,kila bakteria alijigawa mara mbili na ku-double volume hence kopo likajaa full.Kwa hiyo,bakteria walikuwa nusu ujazo wa kopo dakika moja tu nyuma ya saa 12:00,yaani saa 11:59.Mmekwenda mbali wakuu,siwezi kuweka swali linalohusu mi-calculus sehemu kama hii,swali lazima liwe standard kwa kila mtu,thanx kwa kujaribu!
     
  9. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Aaah bana! Umeniwahi, mbona umejibu haraka hivo? Ungesubiri hata wikiendi ikaribie.
     
  10. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kofia
    Huuzwa
    Dukani
    Mwa
    Daudi
    Cent
    Mia
    halafuuu..... Mh...... Sijui nianzie wapi!! Ntarudi baadae kwanza...
     
  11. M

    Masuke JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    jamaa katoa jibu hata mimi sijalogin.
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haya bana,subiri kesho!
     
  13. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Duh!.. Nilipotea kabisa!
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahhahahaaha lol
    sinto kaa nisahau hii
    kwa miaka 100 inayokuja llol
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ananikumbusha enzi zetu zile!
     
  16. A

    Al-Mende Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swali lako ni gumu sana hasa kwa sababu haujaonesha muda halisi ambao bacterium wa kwanza aliwekwa...! Lakini assuming the starting time was 0600hrs kopo lingekuwa half-full at 1500hrs..
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama unaweza kuujua mwisho kutokana na mwanzo,basi unaweza pia kuujua mwanzo kutokana na mwisho,jaribu ku-solve kuanzia kopo likiwa full kurudi nyuma,badala ya bacteria mmoja kugawanyika kuwa bacteria wawili,bacteria wawili waungane kuunda bacteria mmoja!
     
  18. H

    HATIMOTA Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :smow: ebwana eeh! tupe time waliyoanzia kujigawa alafu wazee wazima tuanze kukokotoa au sioooooooooooo??????????????
     
  19. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Bacterium anakua (i.e anaongezeka ukubwa/ujazo with time)? Kama jibu ni hapana basi muda wote hilo kopo lilikuwa limejaa (halikuwahi kuwa nusu)...kwa maana kuwa ni volume ileile inagawanywa katika vipande vidogo vidogo.
     
Loading...