Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Backup Software: Msaada jamani nduguzangu nimekwama mwenzenu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ThinkPad, May 13, 2011.

  1. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    PLEASE NAITAJI MNIKWAMUE KWA HILI NAHITAJI SOFTWARE INAITWA SMART SYNC,
    ni kwa ajili ya kufanyia buckup kwenye mashine yangu kwenda server ni. please na kama kuna mtu anayosoft ware engine anaweza nisaidia kwa shughuri hiyo ya bukup.

    Natanguliza heshima.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hiyo software ulikuwa unatumia kufanya Backup ya aina gani? application gani?na kwenye OS gani.

    Hata windows unaweza kuitumia NTbackup kuandika batch file ikafanya back up ya vitu mbali mbali .ukienda kwenye assesories then kwenye sheduled task. ndo mambo yoteinaweza fanyka hapo

    Mfano soma hapa Scheduling Backup Jobs with Windows Backup (NTBACKUP)
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
Loading...