Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

back in the dayz:voyage mboso(kigali)-wenge musika BCBG 4X4

Discussion in 'Sports' started by babukijana, Jul 6, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180

    sijui enzi hizo mlikua wapi wakuu,mi nilikua magomeni mtaa wa usoke,visa vya kufumaniani ilikua kila siku,na jioni tulikua tunajivuta pale golan peak night park ilikua next kwa macheni.yaani acha tu.:crying:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    :cool:

    Siamini kama sasa miaka ishapita 17.
     
  3. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mimi hapo umenikumbusha mbali sana. Nadhani ni zaidi ya miaka 17 nyuma. Nakumbuka kwa mara ya kwanza kusikia kibao hicho kilichokuwa katika album ya Kala-yi-boeing ni mwaka 1992 na vibao hivyovilikuja kuvuma sana mwaka 1993 na kuendeleaa ambapo mpaka leo nikisikia kwenye redo ni kama vitu vimetoika studio.
    Mtunzi wake ni Adolph Dominguez, nakumbuka watuma salamu mbalimbali wa kipindi hicho kwenye redio fulani kama Mtu shapu Spencer Love Kalamkumnsa, sijui yuko wapi huyu.
    Kwa mtu wa karibu anajua nazngumzia redio gani.
     
Loading...