Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Back in politics

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtweve, Jan 8, 2010.

  1. mtweve

    mtweve Member

    #1
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za siku nyingi ndugu zangu maana ni siku nyingui sana tangu nimeshiriki katika uwanja huu ambao matu na ama wasomi kwa ujmla huwa tunasoma au ktoa hoja zetu.Binafsi nilishindwa kutokana na sababu ambazo zilikuwa nje ya uwezo wangu kabisa.Kwanza HERI YA MWAKA MPYA! nimatumaini yangu kuw mwaka huu utakuwa wa kipekee hasa kwa kuwa ni mwaka wa uchaguzi wa raisi,wabunge na madiwani.Mimi sina shida na ucaguzi wenyewe ,hapana ila namna hari ya ksiasa iliyopo kwa sasa katika nchi yetu ndiyo inayo nifanya nione kuwa watanzania tutegemee mabadiliko makubwa sana.Hili linachochewa zaidi na jinsi elimu ya uraia lilivyopanuka sana.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Karibu jamvini...

    Hii ingefaa kukaa kule kwenye utambulisho na hapa si mahala pake..
     
Loading...