Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

back from uk.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ENZO, Apr 30, 2011.

  1. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    asalam alekum wana javi nawasalimu. naombeni msaada wenu wa mawazo mi nina kaka yangu huwa anasafiri mara kw mara kwenda UK(wingezera) kioffice sasa ameniuliza ni v2 gani vidogo vidogo vinavyobebeka anaweza kuja navyo nikaviuza. nimejaribu kuangalia vi2 km simu lkn nimeona kutokana na hizi sim za wachina hakuna atakaye kubali kw bei hiyo mkononi.unakuta sim kule UK inauzwa 150,000 na huku dukan inauzwa 180,000. simu hii ukiiuza mkonon kw 165,000 hakuna atakaye chukua .....wanajamv naomba mnipe mawazo yenu ni vi2 gani naweza nikaleta vikatoka mkononi kw urahis mana vitu kule UK vina unafuu w bei ukilinganisha na huku TZ au kama kuna m2 atakua anahitaji kuoda some thing aniPM. Mie naishi dar Atsanteni.
     
  2. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fikiria digital cameras kwa kuanzia maana UK nasikia ni cheap saana.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mimi ningependa kukushauri kama utajaribu vitu vya wanawake, cosmetics pia zinaweza zikalipa, cha muhimu uangalie quality, ila itategemea upo wapi ili uweze kuuza
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Thnx mkuu. hiyo itakua poa coz kanambia vi2 vy elecronics ni bei nafuu sana.hv consuption y hizo camera inaweza ikawa mara kw mara au mpk cku za masikukuu?
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    hah! bibie na huku upo? nakuonaga 2 kule kwnye malovedove any wayz ngoja niangalie mpango huo coz ht haukua kwnye akili yangu. dah lkn itanibidi nitafute an expert w kuniasist mana kupoint vy kisitaduu c mchezo. thnx a lot.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    yap. Mahereni, mabangili, cheni, saa za mikononi na makorokoro yetu yale.
     
  7. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mahereni na mabangili vinaweza kushinda na zinazotoka China kwa bei?
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    eti vidude vya senksi mbn cvioni? .....nataka nikugongee!
     
  9. Mani H

    Mani H Senior Member

    #9
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rafiki labda jaribu vifaa vya computer kma vile external harddisk, usb(flash),lamu, graphic card, na game kma vile playstation 3.
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Thnx mkuu. ngoja niangalie uwiano w bei z huku n huko.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    May 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    biashara kubwa kiasi gani??

    binafsi naoana vitu vya electricity vitalipa
    microwave, dishwashers, washing machine etc...
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Vidogo vidogo vinavyobebeka kiurahis kwnye mabegi.
     
  13. Elly B

    Elly B JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 1,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndg jaribu vitu vidogo kama flash, memeory cards na card readers,pia laptops na digital cameras siyo mbaya.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kisharudi.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    atazingatia quality. Uzuri wa biashara ya makorokoro yetu ni rahisi kutushawishi kununua. Halafu hata kama kabatini yapo mia, sisi tunaendelea tu kununua.
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hah! kimerudi ila ckugongei mpk unambie ulivificha wapi? mana kimerud 2 kwnye hii post yako!!
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hapo kweli! ila kupoint vy kisista duu inaweza ikawa taabu mana mnunuaji mwenyewe manaume beyb atafute m2 huko amsaidie ....ngoja nikugongee bhana kicje kikapotea tena.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    thanx zilikuwa holiday. lol
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jaribu na kuleta manukato ya kike na kiume hii nayo ni nzuri sana maana vingi bongo ni feki
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    yapo maduka mengi ya kike wamiliki wanaume na wanapoint vitu vya ukweli.
    Labda kama huyo hajui tu ila kuwa mwanaume sio sababu. Ila mbona kizuri kinaonekana especially kwa hivyo vitu ni rahisi.
     
Loading...