Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bachelor vs Degree

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by lowamond, Nov 10, 2011.

  1. l

    lowamond Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari Zenu Wana JF,. Naomba Mnisaidie Maana Ya Neno Degree Kama Inavyotumika Kwenye Bachelor Degree Na Masters Degree Katika Issue Za Academic,.
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Bachelor Degree,Masters Degree.
     
  3. l

    lowamond Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok, Maana Ya Degree Hapo Ni Nini Kwenye Bachelor Degree na Masters Degree!?
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwanza ujue neno Bachelor halikai peke yake, lazima liwe Bachelor's Degree. Degree ni kipimo cha kueleza academic level kama vile Bachelor's Degree , Master's Degree, Degree of Doctor of Philosophy etc. Kwa hiyo degree ni kipimo cha kiwango cha taaluma katika elimu ya juu na Bachelor's Degree ni shahada ya kwanza.
     
  5. l

    lowamond Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekupata Sinkala...
     
Loading...