Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BACHELOR OF SCIENCE IN STATISTICS .......Mtu anaemaliza hapa anaenda fanya kazi sehemu zipi???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Boniface92, Sep 6, 2012.

  1. B

    Boniface92 Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningependa Jua kuhusu hili tafadhali:flypig:
     
  2. m

    mzurisana Senior Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sensa!!!!
     
  3. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anafanya kaz za takwim Elim,halmashaur,manispaa etc
     
  4. mnoel

    mnoel Senior Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hesabu ya binadam, wanyama wote wa kufugwa ikiwemo wanyama pori nao!
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa mambo yako hivi....nadhan ushaskia mambo ya national bureau of statistics(nbs) sasa hawa watu wanapiga mzigo huko...sio huko tu hata kwenye mashirika mbali mbali ya ukusanyaj data...kiasi chake sio mbaya inalipa na future yake sio mbaya hasa kwa kipindi hiki na kijacho...all the best!!!
     
  6. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Utaenda kuhesabu samaki,dagaa,mbwa,kuku,mbu,vyura,bodaboda bila kusahau nazi.Magufuli atakuwa mwanafunzi wako
     
  7. B

    Boniface92 Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaaaah achen utani so inamana anaesoma hiyo kazi ni mpk 2022??? duh
     
  8. B

    Boniface92 Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sante sana LORDVILLE .....maaana watu tushakuwa na pressure yan
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ok bro your welcome...naiman kama sio mzumbe basi ni udom utaenda piga hiyo mambo..ila msuli ni cha mwimu na usilogwe ukate tamaa....hasa kwa maneno ya wadau humu jamvin...na fanya research zaid mkaka!!!!!
     
  11. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    maana rahisi ya statistics ni collection, organization, analysis, interpretation, and presentation ya data.sanasana statisticians wanahusika na experiments na surveys,anything dealing with quantity inaweza kufanywa na statistician ammbayo baaadae ndiyo inaleta majibu ya quality.kwa kweli statistics iko very very wide,na inaenda pamoja na utafiti.Nakuhakikishia kwamba ni kazi nzuri na inalipa,na kazi zake zinapatikana kwa wingi kwani Tanzania ina deficit ya statisticians........hakikisha kabla hujaamua,,uwe unazijua hesabu vizuri.........kwa maelezo zaidi tembelea National Bureau of Statistics Tanzania - NBS upate uelewa kuhusu kazi wanatakwimu wa tanzania wanazofanya......
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Utaajiriwa REDET.
     
  13. B

    Boniface92 Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  14. a

    amanayor Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau na kuhusu hii bsc in mathematics and statistics iko vipi,
     
  15. B

    Boniface92 Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx 4 explanation snochet
     
  16. B

    Boniface92 Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafkiri ni kitu hichohicho...cheki maelezo ya snochet
     
  17. B

    Boniface92 Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo nini hiyo REDET??
     
  18. B

    Boniface92 Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanxx much 4 explanations pal
     
  19. siansakala

    siansakala Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pumbafu zako,,we taaahira
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Watu kama hawa wanahitajika kuimarisha DSE.
     
Loading...