Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bachelor of science in irrigation and water resources

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ja60, Aug 22, 2012.

  1. Ja60

    Ja60 Senior Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 180
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Jaman naomben ushaur kuhusu híi kozi ina future nzuri au vip.?
     
  2. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye kilimo cha umwagiliaji itafaa sana na sera ya kilimo kwanza kwa taifa letu hope itakuwa na future nzuri
     
  3. Ja60

    Ja60 Senior Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 180
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Owkey.! Na vp kuhusu usomaj wake kwa anaejua.?
     
  4. t

    tononeka Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    haifai hiyo
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Umeingia choo kike broh!
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwa nini haifai...tunaomba sababu?? na ni ipi inafaa??
     
  7. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    toa maelezo kama msomi kaka!! ni sawa haifai..ila kwanini haifai? na ni ipi inafaa na kwa nini??
     
  8. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa naona mambo yako hivi..hawa jamaa wanaosema haina ishu wote wameshindwa kutetea hoja zao..kabla hatujaenda mbali embu tucheki haya...
    -ni kwanini serikal wameeka priorit kwenye hii program katika maswala ya loan?? ingekua haina uhitaj naiman wasingeweka 100% ya loan!
    -ni vyuo vingapi hapa tz wanatoa hii program?
    sasa kwa uelewa wangu hawa watu sio kwamba hawana market..la hasha! market ipo na ndo maana hata nchi imeamua kuutoa 100% ya loan kwa hawa watu!! na ifaamike kwamba mtu kusoma hii program sio lazima upige kilimo kuna ishu nying mbali na kilimo mtu huyu anaweza fanya!! nashauri tukiwa tunachangia haya mambo ushabiki wa vyuo ukae mbali na tuangalie kutoa mawazo yaweze msaidia mtoa mada na wengineo!!! mwenye mawazo zaid anakaribishwa...nawasilisha wakuu!!!
     
  9. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama huyo Perry kanichefua sana huyo,toa hoja!
     
  10. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu dogo tangia apangiwe udzm amekuwa na fujo balaa
     
  11. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35

    Vijana acheni uoga hebu kasomeni,hakuna kozi ambayo haina future unless kama kwenu fufture mnamaanisha kitu tofauti na mimi ninavyodhani!(Having a bachelor degree itself is an important step to your uture)!
    Turudi kwenye hoja,hakuna atakayeweza kukupa jibu la moja kwa moja maana hiyo kozi kama unaongelea ya SUA ni mpya na bado hakuna batch iliyomaliza.Nafikiri batch ya kwanza watakuwa ni mwaka wa 3 sasa. By the way nadhani kwenye wizara ya maji na umwagiliaji,kitengo cha umwagiliaji ni nyie pekee ndiyo mnaotakiwa.
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Duh,hili ndilo tatizo la JF KILA MTU ANAJIFANYA MUCH KNW, SASA SIKIA KWAENYE HIYO KOZI KUNA BRANCH 2,YAANI IRRIGATION NA WATER RESOURCES, KWA MFANO HIYO BRANCH YA 2 YA WR IKO POUWA NA NI MARKETABLE SANA,HAPO WEWE UNAKULA SHAVU KWENYE INSHU YOYOTE IMAYODEAL NA SEWARAGE AND SANITATION, KWENYE ENVIRONMENTAL ISSUES LAZIMA UWEPO NA HIZI NDIZO ZINA FOREIGN AID KIBAO,YAANI INSHU ZOTE ZINAZOHUSIANA NA MAJI,LIKE DAMS AND RESORVORS MNA MCHANGO MKUBWA SANA,HEMBU ANGALIA WATER SYSTEMS HUMO MIJIN ZILIVYOHARIBIKA? NYIE MAINJINIA WA MAJI MNAHITAJIKA SANA...HIYO SIRIKALI ILIVYOWEKA 100PERCENT HAWAKUWA WEHU,HEMBU KIJANA KOMAA FANYA HIYO FIELD,HAUTAJUTA KAMWE...
     
Loading...