Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bachelor of science in accountancy and finance!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kazuramimba, Oct 28, 2011.

  1. k

    kazuramimba Senior Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu naombeni ushauri hili dude linatolewa na chuo kimoja tu Tz.je! Linalipa coz sisikii watu wakiizungumzia kabisa kama ile ya mzumbe.Nihayo tuu wakuu anaejua anijuze.Ahsanteni!
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    We omba tu uisome, ipo applicable after 20 yrs hapa bongo
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Dah!mkuu,nlikua nachek kwenye prospectus ya ardhi leo,nimeona mnasoma v2 ving balaa,mnasoma hadi econometrics..cjajua imekaaje bt mambo meng ni yale yale,usishangae sana kuna chuo kingne nliona wao wanatoa bachelor of arts in a/c wt finance so we soma 2 wala ucwaze sana.
     
  4. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,688
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Tofauti ya hiyo ya ardhi university na nyingine ni kwamba mnasoma vitu vingi ambayo baadae itakuwa marketable ukilinganisha na zingine kwa sababu tuko kwenye ulimwengu wa sayansi sasa usije ukashanga kusikia bsc in economics with enginieering.
     
  5. k

    kazuramimba Senior Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu umenichekesha sana lakini ahsante kwa kunijuza na wote waliochangia.thanx !'
     
Loading...